CSVNO – Ngày 25/2, Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh long trọng tổ chức lễ kỷ niệm 44 năm hình thành và phát triển, 35 năm ngày thành lập và Hội nghị Người lao động năm 2020.
[wide]youtu.be/c3oAIP6k1zQ[/wide]Tham dự lễ kỷ niệm, ông Trần Ngọc Thuận – Chủ tịch HĐQT VRG đã nhắc nhớ thế hệ công ty hiện tại cần ghi nhớ những công lao to lớn của nhiều thế hệ đi trước, đã dày công xây dựng công ty phát triển như hôm nay.
Phát biểu tại buổi lễ, ông Võ Ngọc Thành – Chủ tịch UBND tỉnh Gia Lai cũng lưu ý một số vấn đề trong thời gian tới công ty cần quan tâm thực hiện tốt hơn, đó là làm tốt công tác an sinh xã hội gắn với an ninh trật tự trên địa bàn; cần liên kết, liên doanh với các doanh nghiệp khác trong phát triển nông nghiệp công nghệ cao, cụm công nghiệp, khu dân cư và chuyển đổi cây trồng…
Để ghi nhận công lao đóng góp của công ty,Thủ tướng Chính phủ, Ủy ban quản lý vốn Nhà nước tại DN đã tặng cờ thi đua xuất sắc cho công ty, tỉnh Gia Lai, VRG, CĐ CSVN đã tặng bức trướng cho công ty nhân dịp công ty kỷ niệm 35 năm ngày thành lập.
VĂN VĨNH
Related posts:
- VRG chúc mừng các đơn vị quân đội nhân kỷ niệm 77 năm ngày Quân đội nhân dân Việt Nam
- Tập trung mọi nguồn lực đạt kết quả cao nhất trong sản xuất kinh doanh
- Anh Vũ Xuân Phát với sáng kiến ứng dụng công nghệ thông tin theo dõi lịch nông vụ
- 6 tháng đầu năm Cao su Chư Pah khai thác trên 2.800 tấn mủ
- Lãnh đạo VRG thăm, chúc Tết tỉnh Yên Bái
- Hướng đến nền sản xuất cao su bền vững và hiệu quả
- Quyết tâm hoàn thành nghị quyết đại hội cổ đông
- Phấn đấu hoàn thành kế hoạch, đảm bảo thu nhập người lao động
- Cao su Tây Ninh động viên CNLĐ thi đua, phấn đấu ngay đầu mùa cạo
- Cao su Sơn La khởi công xây dựng nhà máy chế biến