CSVNO – Năm 2019, Đoàn Thanh niên (ĐTN) TCT Cao su Đồng Nai đã có nhiều hoạt động chung tay cùng các tổ chức đoàn thể, Ban lãnh đạo TCT chăm lo cho NLĐ. Một trong những hoạt động được duy trì thường xuyên đó là thăm, tặng quà các chốt bảo vệ và NLĐ mới vào làm việc tại TCT.
![Đây là hoạt động thường xuyên được duy trì hàng năm của TCT](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/79f0a8561068e936b079.jpg)
Ngày 11/12, Ban thường vụ ĐTN TCT tiếp tục thực hiện phong trào thăm hỏi và động viên lực lượng bảo vệ trong năm 2019. ĐTN đã tổ chức thăm các chốt bảo vệ tại Nông trường Cẩm Đường, Cẩm Mỹ và Hàng Gòn. Ngoài những phần quà mang tính chất động viên, chia sẻ, ĐTN còn hỗ trợ thêm các phần ăn tối cho anh em chốt bảo vệ. Ngoài ra, Đoàn còn tổ chức đến động viên và thăm hỏi các công nhân ở tỉnh Hà Giang hiện đang làm việc tại Nông trường Cẩm Đường.
![Dịp này, ĐTN TCT cũng đã đến thăm hỏi, động viên NLĐ ở Hà Giang vào làm việc tại TCT](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/799236328e0c77522e1d.jpg)
MINH NHIÊN
Related posts:
Tuổi trẻ VRG tọa đàm hiến kế đổi mới ngành cao su
Tuổi trẻ Cao su Bình Long sôi nổi với Tháng thanh niên
ĐTN VRG sẽ thực hiện 100 công trình thanh niên trong năm 2019
Đoàn thanh niên Cao su Ea Hleo: Phối hợp tặng quà người dân khó khăn
Đoàn thanh niên Rubico nổi bật với hoạt động vì cộng đồng
Tuổi trẻ cao su Dầu Tiếng tích cực phòng, chống dịch Covid - 19
Anh Nguyễn Chí Cường tái đắc cử Bí thư Đoàn Cao su Bà Rịa
Hội Liên hiệp Thanh niên Cao su Sa Thầy tổ chức chương trình “Đông ấm áp cho em”
Sôi nổi ngày Chủ nhật xanh
Hơn 150 đoàn viên thanh niên Cao su Chư Păh tham gia hiến máu tình nguyện