CSVNO – Ngày 26/11, ông Phan Mạnh Hùng – Chủ tịch Công đoàn CSVN đã đến thăm hỏi, động viên khen thưởng các tập thể, cá nhân trong phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2019 tại 2 Công ty CPCS Hòa Bình và Công ty CPCS Bà Rịa.
![77327827_568742863956217_5508443832275959808_n](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/77327827_568742863956217_5508443832275959808_n.jpg)
Theo đó, Chủ tịch Công đoàn CSVN Phan Mạnh Hùng đã trực tiếp thăm hỏi, động viên NLĐ và tặng quà cho 2 tập thể Tổ 1, Đội 3, Nông trường Xà Bang và Tổ 1, Đội 3, Nông trường Cù Bị, Công ty CPCS Bà Rịa vì đã có thành tích xuất sắc về trước kế hoạch được giao trong năm 2019.
Trong đó, mỗi tổ được khen thưởng 2 triệu đồng tiền mặt và 15 vỏ xe máy (trị giá 3 triệu đồng).
![77279633_695490670939351_7011159752780546048_n](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/77279633_695490670939351_7011159752780546048_n.jpg)
Cùng ngày, ông Phan Mạnh Hùng – Chủ tịch Công đoàn CSVN cũng đã đến thăm hỏi, động viên, trao thưởng cho các tập thể, CNLĐ xuất sắc hoàn thành KH tại Công ty CPCS Hòa Bình.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Theo đó, khen thưởng 2 tập thể (Đội Sản xuất 3 và Đội Sản xuất 6) và 30 công nhân vượt sản lượng, với tổng số tiền là 10.000.000 đồng (trong đó: 4.000.000 đồng tiền mặt và vỏ xe máy thương hiệu VRG).
![IMG_1846](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_1846.jpg)
![IMG_1849](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_1849.jpg)
Tại các buổi trao thưởng, ông Phan Mạnh Hùng đã thông tin về tình hình hoạt động của ngành cao su cho NLĐ, đồng thời chia sẻ, động viên những khó khăn đối với NLĐ, cảm ơn sự đồng hành của NLĐ đối với ngành nhất là trong giai đoạn khó khăn như hiện nay.
Đây là những phần thưởng ý nghĩa, kịp thời góp phần động viên khen thưởng CNLĐ trong phong trào thi đua lao động sản xuất, nỗ lực phấn đấu hoàn thành và vượt mức KH năm góp phần vào sự thắng lợi của công ty.
![IMG_1818](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_1818.jpg)
MINH TÂM – CÔNG DŨNG
Related posts:
Cao su Phước Hòa: Mỗi tấn vượt kế hoạch thưởng 100.000đ
Công đoàn Cao su Chư Păh trao nhà “Mái ấm Công đoàn” cho công nhân đồng bào dân tộc thiểu số
Cao su Dầu Tiếng tổ chức trao quà Tết cho người lao động khó khăn
Khen thưởng 2 tập thể xuất sắc của Cao su Tân biên
Công đoàn Cao su Việt Nam khen thưởng hoàn thành kế hoạch sản lượng tại Cao su Chư Sê
Cao su Chư Sê Kampong Thom hưởng ứng Tháng công nhân
Hàng trăm suất quà Tết đến với CNLĐ Cao su Thanh Hóa, Kon Tum
Quy định mới về hưởng BHXH người lao động cần biết
Cao su Chư Păh trao 110 phần quà cho các gia đình chính sách
Khối Thi đua Công đoàn số VII: Nhiều hoạt động hướng về NLĐ