CSVNO – Kỷ niệm 89 năm ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam 20/10 và hướng tới kỷ niệm 90 năm ngày truyền thống ngành cao su Việt Nam (28/10/1929 – 28/10/2019), trong các ngày từ 17 – 19/10 Công đoàn (CĐ) các đơn vị trực thuộc CĐ Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông đã tổ chức nhiều hoạt động chào mừng.
![Phó TGĐ công ty Trần Trung Căn - Trưởng ban vì sự tiếp bộ của phụ nữ công ty tặng quà cho 3 đội trưởng nhân dịp 20.10](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_03194.jpg)
Theo đó, CĐ công ty đã hỗ trợ một phần kinh phí để CĐ các đơn vị tự tổ chức các hoạt động theo thế mạnh của đơn vị mình, cụ thể: Nông trường (NT) Hòa Bình đã tổ chức hội diễn văn nghệ, NT Đoàn Kết phối hợp với NT An Phú tổ chức giao lưu cầu lông, trong khi đó NT Thanh Bình tổ chức thi nấu ăn còn NT An Biên thì tổ chức tọa đàm…sôi nổi nhất là CĐ cơ quan công ty phối hợp với CĐ Trung tâm y tế tổ chức thi đấu bóng chuyền nữ.
![Lãnh đạo công ty trao giải nhất cho đội cơ quan 1](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0313.jpg)
2 CĐ cơ sở được chia làm 3 đội bóng, trong đó CĐ cơ quan công ty có 2 đội thi đấu vòng tròn ai thắng 2 trận sẽ đạt giải nhất. Kết quả cuối cùng đội cơ quan 1 đã giành giải nhất. Đây là đợt giao lưu, sinh hoạt hết sức ý nghĩa, bổ ích đối với các chị em trong dịp 20/10, là dịp để chị em có điều kiện chia sẻ với nhau về công việc của đơn vị, công việc gia đình, nữ công gia chánh cũng như nuôi dạy con cái…
![Giao lưu bóng chuyền nữa giữa đội cơ quan 1 và Trung tâm y tế](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0286.jpg)
![Giao lưu cầu lông iu74a 2 NT Đoàn Kết và An Phú](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_03031.jpg)
GIA LINH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Ông Trần Văn Hậu trúng cử Chủ tịch Công đoàn Cơ quan Công đoàn CSVN
9 đơn vị thi cán bộ nữ công xuất sắc Cao su Mang Yang
Tổ chức cho người lao động viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại các địa phương tổ chức lễ viếng
Nhiều hoạt động hướng về người lao động
Tặng 30 suất quà cho công nhân cao su Krông Buk
Thành lập CĐ Ban quản lý Gỗ MDF Kiên Giang
Giải pháp thu hút lao động Hà Giang vào làm cao su
Tặng quà, động viên tổ sản xuất khối công nghiệp
Khởi công xây dựng “Làng công nhân cao su”
Cao su Mang Yang: Trang bị 26 tủ lạnh cho các tổ sản xuất