CSVNO – Chào mừng kỷ niệm 89 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam (20/10/1930 – 20/10/2019) và kỷ niệm 90 năm truyền thống ngành cao su Việt Nam 28/10/1929 – 28/10/2019, trong hai ngày 17, 18/10 Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Chư Pah tổ chức giải bóng đá nữ truyền thống lần thứ III năm 2019.
![9 đội bóng đá nữ tham gia giải](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/9-đội-bóng-đá-nữ-tham-gia-giải-.jpg)
Tham dự giải có 9 đội bóng nữ của các nông trường, xí nghiệp, trung tâm y tế và văn phòng công ty. 9 đội bóng được chia ra làm 3 bảng thi đấu vòng tròn, chọn mỗi bảng 2 đội nhất nhì để vào thi đấu bán kết và chung kết.
![Các trận đấu diễn ra quyết liệt và sôi nổi](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/Các-trận-đấu-diễn-ra-quyết-liệt-và-sôi-nổi.jpg)
Sau hai ngày thi đấu dưới điều kiện thời tiết khác nghiệt, song với sự quyết tâm cao, các trận đấu đã diễn ra hết sức sôi nổi và quyết liệt, cống hiến cho khán giả những pha bóng đẹp. Kết quả Đội bóng đá nữ đội sản xuất cao su Xã Gào đoạt chức vô địch, đội Nông trường Ia Pếch đạt giải nhì, Đội Xí nghiệp cơ điện, chế biến đạt giải 3.
![Cầu thủ Siu Một đội SX cao su Xã Gào đạt giải cầu thủ xuất sắc nhất và vua phá lưới.](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/Cầu-thủ-Siu-Một-đội-SX-cao-su-Xã-Gào-đạt-giải-cầu-thủ-xuất-sắc-nhất-và-vua-phá-lưới.jpg)
Ngoài ra Ban tổ chức còn trao các giải phụ như Cầu thủ xuất sắc nhất, cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất, đội đạt giải phong cách… Thông qua giải đấu là cơ hội để các cán bộ, công nhân viên lao động có cơ hội gặp gỡ giao lưu, rèn luyện sức khỏe để hoàn thành tốt nhiệm vụ chuyên môn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Ông Phạm Đình Luyến - Tổng GĐ Công ty trao cúp và cờ cho đội vô địch](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/ng-Phạm-Đình-Luyến-Tổng-GĐ-Công-ty-trao-cúp-và-cờ-cho-đội-vô-địch.jpg)
![Đội Nông trường Ia Pếch đạt giải nhì](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/i-Nông-trường-Ia-Pếch-đạt-giải-nhì.jpg)
ĐỨC THÀNH
Related posts:
Boccia - trái bóng mang nhiều ý nghĩa nhân văn
"Người bạn" canh giữ mủ
Đàn ông và việc nhà
Nông trường Đồng Nơ vô địch giải bóng đá U15 Cao su Bình Long
Bà Nguyễn Ánh Tuyết giữ chức Chủ tịch Công đoàn Cao su Đồng Phú
Nông trường Trà Thanh vô địch giải U-15 Cao su Bình Long
Hiệu quả từ chương trình cải kiến Kaizen ở Cao su Tây Ninh
Sẽ tích cực tuyên tuyền về ký túc xá ngành cao su
15 đội tham gia giải bóng chuyền Cao su Ea H'Leo
Bóng đá Sài Gòn: Chọn "con nuôi", bỏ rơi "con đẻ"?