CSVNO – Chiều ngày 26/9, Đảng bộ Công ty CPCS Phước Hòa đã tổ chức Hội nghị thông tin thời sự trong nước và quốc tế cho hơn 200 đồng chí là cán bộ chủ chốt từ công ty đến các Chi, Đảng bộ cơ sở trực thuộc.
![Quang cảnh Hội nghị.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_1102.jpg)
Báo cáo tại Hội nghị, Ths Vũ Trung Kiên, Giảng viên khoa Xây dựng Đảng, Học viện Chính trị khu vực II đã cung cấp những thông tin thời sự về tình hình biển Đông, tình hình kinh tế chính trị 9 tháng đầu năm 2019 của cả nước và một số thông tin thời sự khác như: Việt Nam lần thứ 2 là thành viên không thường trực của Hội đồng bảo an Liên hiệp Quốc, Chiến tranh thương mại Mỹ – Trung…
Đây là Hội nghị thường xuyên hàng năm của Đảng bộ nhằm cung cấp thêm thông tin chính thống cho các báo cáo viên trong toàn Đảng bộ, nhất là cán bộ chủ của công ty. Qua đó, góp phần nâng cao bản lĩnh và thông tin, tuyên truyền sâu rộng đến toàn thể CNLĐ trong toàn Đảng bộ.
ĐỨC THUẬN
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
TGĐ VRG Trần Ngọc Thuận báo cáo Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng về chương trình trồng cao su ở Campuchi...
Binh đoàn 15 tổ chức Hội nghị quân chính năm 2021
Đảng bộ Cao su Chư Prông: Đoàn kết, sáng tạo, đổi mới, phát triển bền vững
Cao su Việt - Lào phấn đấu khai thác vượt 1.000 tấn mủ
Đ/c Hồ Cường trúng cử Ban chấp hành Đảng bộ tỉnh Bình Phước
Tập trung cổ phần hóa Công ty mẹ -Tập đoàn đúng kế hoạch
Khối thi đua Gia Lai – Kon Tum hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2021
Cao su Kon Tum: Năm thứ 6 liên tiếp hoàn thành kế hoạch trước 20 ngày
"Kiểm soát viên còn phải tham gia quản lý, hiến kế"
Cao su Mang Yang phấn đấu khai thác vượt 10% kế hoạch sản lượng năm 2022