CSVNO – Ngày 17/8, VRG đã tổ chức buổi Tập huấn Chương trình đánh giá, công bố doanh nghiệp bền vững Việt Nam 2019 cho các đơn vị. 12 công ty thành viên VRG tham gia tập huấn.
![Quang cảnh buổi tập huấn. Ảnh: Yến Thanh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/68525493_10221120469420501_7057997066928128000_o.jpg)
Đợt tập huấn nhằm cụ thể hóa việc thực hiện chỉ đạo của lãnh đạo Tập đoàn về việc đẩy mạnh, nâng cao uy tín và thương hiệu các công ty thành viên Tập đoàn, đồng thời hỗ trợ các công ty thành viên trong công tác chuẩn bị hồ sơ để đăng ký thực hiện Chứng nhận Doanh nghiệp bền vững 2019 do Hội đồng Doanh nghiệp vì sự Phát triển bền vững Việt Nam đánh giá và công bố hằng năm.
Tham gia tập huấn gồm có các đại biểu đến từ 12 đơn vị là Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng, Cao su Phước Hòa, Tân Biên, Dầu Tiếng, Tây Ninh, Đồng Phú, TCT Cao su Đồng Nai, Bình Long, Lộc Ninh, Gỗ Thuận An, KCN Tân Bình, Gỗ VRG MDF Quảng Trị.
Theo đó, các đại biểu được các giảng viên là các chuyên gia về phát triển bền vững tập huấn công tác chuẩn bị tài liệu hồ sơ thực hiện đăng ký doanh nghiệp bền vững 2019.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
MINH TÂM
Related posts:
TS Nguyễn Anh Nghĩa – Phó Viện trưởng Viện Nghiên cứu Cao su Việt Nam: "Ứng dụng khoa học công nghệ ...
Khai mạc Hội thao Khu vực Đông Nam Bộ - Bình Thuận
Cần có chiến lược phát triển sản phẩm trong 5 năm tới
Lợi nhuận Cao su Phước Hòa đạt 923 tỷ đồng
15 học viên Cao su Dầu Tiếng tham dự khóa đào tạo TWI
Cao su Chư Sê đoạt giải nhất Hội thao Phòng cháy chữa cháy tỉnh Gia Lai
Thực hiện tốt nhiệm vụ quân sự, quốc phòng trên địa bàn cao su Gia Lai
Phấn đấu khai thác vượt 4,3% kế hoạch
Thí sinh hoàn tất sửa phần cây, thi lý thuyết và dụng cụ
Khu vực Tây Nguyên thực hiện thành công nhất mục tiêu kép