CSVN – Đảng bộ Công ty CPCS Đồng Phú vừa tổ chức Hội nghị sơ kết 3 năm thực hiện Chỉ thị 05 – CT/TW ngày 15/5/2016 của Bộ Chinh trị vê đây manh hoc tâp và làm theo tư tương, đao đức, phong cach Hồ Chi Minh.
![Đ/c Hồ Cường – Bí thư Đảng ủy, TGĐ công ty trao giấy khen cho các tập thể xuất sắc.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/image007.jpg)
Đ/c Hồ Cường – Bi thư Đảng ủy, TGĐ công ty đanh gia công tác triển khai Chỉ thị 05 – CT/TW của Đảng ủy công ty được thực hiện nghiêm túc, hiệu quả, thể hiện qua công tac tuyên truyên phổ biến, xây dựng kế hoach, chương trình hành động, chương trình kiểm tra giam sat cụ thể, qua đó tao sự chuyển biến trong nhân thức của can bộ Đảng viên và NLĐ đối với việc hoc tâp và làm theo tư tương, đao đức, phong cach Hồ Chi Minh.
Qua 3 năm thực hiện Chỉ thị 05, toàn Đảng bộ có nhiêu tâp thể và ca nhân được biểu dương khen thương. Trong đó, cấp tỉnh 2 ca nhân, cấp ngành 2 tâp thể, 2 ca nhân và cấp công ty có 16 tâp thể và 40 ca nhân.
ĐẶNG KIM MÙI
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Ban Kinh tế Trung ương sẽ quan tâm giải quyết các kiến nghị của VRG
Cao su Tân Biên thực tập phòng cháy chữa cháy, cứu nạn cứu hộ
VRG ủng hộ thêm 1 tỉ đồng vào Quỹ phòng chống dịch Covid - 19 tỉnh Bình Dương
Năng suất cao nhờ tận thu mủ tốt
Cao su Lai Châu 2 phấn đấu khai thác trên 3.750 tấn mủ
Tỉnh Kon Tum sẵn sàng cho ngày khai hội thể dục thể thao khu vực II của VRG
Nhìn thẳng hạn chế, quyết hoàn thành mục tiêu kép
Trường Cao đẳng CN Cao su: Bàn giao sinh viên tốt nghiệp cho một DN
Công ty 75: Trao tặng 6 ngôi nhà cho công nhân khó khăn
Các khu công nghiệp VRG cần phát huy thế mạnh