CSVNO – Ngày 22/5, lãnh đạo Công đoàn Cao su Tây Ninh đã đến các đơn vị trực thuộc công ty để thăm hỏi và tặng quà cho 24 công nhân lao động có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, bị bệnh hiểm nghèo, công nhân bị tai nạn lao động trong Tháng Công nhân năm 2019 với số tiền là 9 triệu đồng.
![Ông Võ Trần Minh Đăng - Chủ tịch Công đoàn công ty trao quà cho công nhân.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/TN.jpg)
Trước đó, Công đoàn Công ty cũng đã tổ chức phát động Tháng Công nhân tại các đơn vị Khối Cơ quan, Xí nghiệp và 3 NTCS Gò Dầu, Cầu Khởi, Bến Củi với tổng số tiền trao quà cho công nhân là 80 triệu đồng.
![Trao thưởng cho công nhân tiêu biểu.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/tn2.jpg)
Tại các điểm phát động Tháng Công nhân, Công đoàn Công ty đã phát động phong trào thi đua hoàn thành kế hoạch sản lượng năm 2019; phát động Tháng Hành động về an toàn vệ sinh lao động. Cũng trong dịp này, Công đoàn Công ty đã khen thưởng cho 12 công nhân tiêu biểu trong lao động sản xuất với số tiền là 3,6 triệu đồng.
![Trao thưởng cho công nhân tiêu biểu.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/TN-1.jpg)
THẾ TRUNG
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Ea H’leo tặng 5 căn nhà và 80 suất quà cho công nhân
Công đoàn Cao su Việt Nam khai giảng Lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Công đoàn
Ông Nguyễn Văn Sơn tái đắc cử Chủ tịch Công đoàn Cao su Phước Hòa
Tháng công nhân 2017: "Quyền lợi đảm bảo, phúc lợi tốt hơn"
Thu nhập người lao động Cao su Điện Biên vượt chỉ tiêu
Nâng bước con em lao động vượt khó
Những nỗi niềm được chia sẻ, thấu hiểu
Đời sống công nhân ổn định hơn
Công đoàn Cao su Ea H'Leo: Trao hơn 100 suất quà cho công nhân
Công ty mẹ Tập đoàn giành giải nhất toàn đoàn Hội thao khu vực II