CSVNO – Nhân ngày quốc tế thiếu nhi 1/6 Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh vừa tổ chức đi thăm và tặng quà cho các cháu thiếu nhi tại Trung tâm bảo trợ xã hội tổng hợp tỉnh, làng trẻ em SOS Pleiku và Chùa Bửu Châu nơi nuôi dạy các em lang thang cơ nhở.
![Ông Siu Hoal Phó TGĐ Công ty trao quà cho các em ở Trung tâm BTXHTH tỉnh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/ng-Siu-Hoal-Phó-TGĐ-Công-ty-trao-quà-cho-các-em-ở-Trung-tâm-BTXHTH-tỉnh-e1559188524380.jpg)
Tại các nơi đến thăm, lãnh đạo công ty đã ân cần hỏi thăm sức khỏe, tình hình học tập và chúc các cháu trong ngày Quốc tế Thiếu nhi vui vẻ; động viên các cháu khắc phục mọi khó khăn, nỗ lực vượt qua mặc cảm, cố gắng học tập, rèn luyện để trở thành người có ích cho xã hội. Công ty đã tặng quà cho các cháu, với tổng trị giá 3 triệu đồng.
Được biết vào các ngày quốc tế thiếu nhi, tết trung thu và tết nguyên đán công ty đều đến thăm và tặng quà cho các cháu tại 3 nơi nuôi dưỡng các cháu có hoàn cảnh không may này. Mặc dù trị giá mỗi suất quà không nhiều nhưng là niềm động viên, chia sẻ với các cháu thiếu nhi, chung tay cùng với xã hội làm tốt công tác chăm sóc và bảo vệ trẻ em.
HÀ ĐỨC THÀNH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
"Geru Star quyết tâm hoàn thành sớm các chỉ tiêu sản xuất kinh doanh năm 2023"
Cần khen người lao động trực tiếp nhiều hơn cán bộ
Ủy ban Quản lý vốn Nhà nước tại doanh nghiệp làm việc với VRG về kế hoạch sản xuất, đầu tư phát triể...
Đ/c Ngô Quyền tái đắc cử Bí thư Đảng ủy Cao su Việt Lào
Công bố các Nghị quyết Hội nghị lần thứ năm Ban Chấp hành Trung ương Đảng khóa XIII
Cao su Đồng Nai kết nghĩa với Sư đoàn Bộ binh 309
Khai mạc lớp tập huấn Xây dựng ranh giới hiện trạng sử dụng đất
Cao su Bến Thành được đề xuất cờ thi đua của Chính phủ
Tặng 10 phần quà cho công nhân MDF VRG Kiên Giang
Lãnh đạo VRG chúc Tết các tỉnh có đơn vị trực thuộc đứng chân