CSVNO – Sáng ngày 5/4, tại sân bóng đá Nông trường Cao su Quản Lợi, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long đã tổ chức khai mạc hoạt động thể thao chào mừng kỷ niệm các ngày lễ lớn 30/4, 1/5, 19/5 năm 2019.
![Phó Bí thư thường trực Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng thành viên Công ty Trần Hoàng Long tặng cờ lưu niệm và hoa cho các đơn vị tham gia.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/HINH-1.jpg)
Gần 800 vận động viên là CB.CNVC-LĐ đến từ các nông trường, xí nghiệp, đơn vị trực thuộc trong toàn công ty tham gia tranh tài 4 bộ môn gồm bóng đá, bóng chuyền, quần vợt và cờ tướng. Đây là hoạt động được công ty duy trì hàng năm nhằm tạo sân chơi bổ ích, nâng cao đời sống tinh thần cho CB.CNVC-LĐ.
![Ông Hà Huệ Hải, Phó Tổng Giám đốc công ty, Trưởng ban tổ chức phát biểu khai mạc.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/HINH-2.jpg)
Ngay sau lễ khai mạc đã diễn ra 2 trận đấu đầu tiên của môn bóng đá mini nữ. Kết quả, đội Khối cơ quan hòa đội Nông trường Cao su Trà Thanh với tỷ số 0 – 0, đội Nông trường Cao su Quản Lợi hòa đội Nông trường Cao su Đồng Nơ với tỷ số 1 – 1.
![Một pha bóng trong trận đấu môn bóng đá mini nữ giữa hai đội Khối cơ quan (áo đỏ) gặp đội Nông trường Cao su Trà Thanh.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/HINH-31.jpg)
Dự kiến hoạt động sẽ bế mạc vào ngày 25/5.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
NGỌC NGUYÊN
Related posts:
Cao su Sơn La tổ chức ngày hội văn hóa thể thao
Cao su Chư Sê: 84% công nhân trực tiếp được biểu dương
Mùa nhựa tràn
Đảng bộ Cao su Điện Biên đề ra 4 nhóm chỉ tiêu, giải pháp
Báo chí với cuộc đấu tranh của CN cao su
Cao su Chư Păh tổ chức giải bóng đá nữ lần thứ III năm 2019
Kết thúc Hội thao khu vực III: Chư Păh nhất toàn đoàn
Quách Văn Tới – Từ người công nhân trở thành quân nhân chuyên nghiệp
Tin vào một năm tiếp tục thành công
Tận tâm với vườn cây