CSVNO – Ngày 2/3, tại Đoàn cơ sở Công ty CPĐT XDCS Phú Thịnh, ĐTN Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng đã tổ chức Lễ khởi động Tháng Thanh niên năm 2019 với nhiều hoạt động sôi nổi, thiết thực.
![Đ/c Phạm Quốc Huy - UV.BTV Tỉnh Đoàn Bình Phước, Bí thư Đoàn TN Cty TNHH MTV Cao su Phú Riềng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/53055725_545534022635365_2765450049423933440_o.jpg)
Trong Tháng Thanh niên, ĐTN Cao su Phú Riềng sẽ xây dựng 01 “Nhà tình bạn” – đây cũng là công trình thanh niên chào mừng kỉ niệm 90 năm truyền thống ngành cao su VN, trồng 2.500 cây xanh, đồng loạt tổ chức lễ ra quân ngày chủ nhật xanh vào ngày 3/3 để dọn dẹp trụ sở làm việc và các tuyến đường lô…
![Công trình thanh niên Làm theo lời Bác của Đoàn CS Cty CPĐT XDCS Phú Thịnh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/53155865_545534115968689_7459045277484187648_o.jpg)
Ngay sau Lễ khởi động Tháng Thanh niên, ĐTN Cao su Phú Riềng đã tổ chức Lễ ra quân Ngày thứ bảy tình nguyện tại NT Cao su Thống Nhất – Công ty CPĐT XDCS Phú Thịnh.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Đ/c Võ Văn Nhơn - Phó BT Đảng Ủy, Phó TGĐ Cty CPĐT XDCS Phú Thịnh trồng cây tại Lễ ra quân Ngày thứ bảy tình nguyện](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/52661690_545534235968677_4745923872644136960_o.jpg)
Sau các hoạt động trong Tháng Thanh niên, ĐTN Cao su Phú Riềng sẽ tổ chức chuỗi sự kiện chào mừng kỉ niệm 90 năm truyền thống ngành cao su VN, cụ thể như sau: tổ chức hội thi tìm hiểu 90 năm truyền thống ngành cao su, tổ chức giải bóng đá mini cán bộ Đoàn chào mừng kỷ niệm 90 năm truyền thống ngành…
![Đ/c Lê Xuân Năm - Phó TGĐ Cty, GĐ Nông trường Thống Nhất trồng cây tại Lễ ra quân Ngày thứ bảy tình nguyện](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/52552007_545534139302020_6696828130226601984_o.jpg)
![Đ/c Phạm Quốc Huy - UV.BTV Tỉnh Đoàn Bình Phước, Bí thư Đoàn TN Cty trồng cây tại Lễ ra quân Ngày thứ bảy tình nguyện](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/53040372_545534269302007_4889159253849276416_o.jpg)
TUỆ LINH – THÁI HÀ
Related posts:
Sức sống mới của phong trào thanh niên tình nguyện
Tự hào tuổi trẻ cao su Bình Long
Thanh niên VRG có điều kiện để cống hiến và trưởng thành
Họp mặt cựu cán bộ Đoàn
Đoàn Thanh niên Cao su Quảng Ngãi tặng quà đồng bào vùng cao
Anh Lê Trung Dũng tái đắc cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Quảng Trị
ĐTN Cao su Dầu Tiếng ra mắt Câu lạc bộ Lý luận trẻ
Anh Bùi Nam Thái được bầu làm Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Kon Tum
Đoàn TN Cao su Phú Riềng: Nhiều hoạt động hướng đến 90 năm truyền thống ngành
Những hoạt động nổi bật của tuổi trẻ VRG năm 2023