CSVNO – Vừa qua, Đoàn công tác Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông đã có chuyến đi thăm, động viên và tặng quà cho công nhân lao động tại Công ty CPCS Chư Prông – Stung Treng tại Campuchia.
![Lãnh đạo CĐ Cao su Chư Prông tặng quà cho CN Công ty CPCS Chư Prông – Stung Treng.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/CHU-PRONG.jpg)
Công đoàn Cao su Chư Prông đã tặng tập thể CNVC-LĐ công ty 10 triệu đồng, hỗ trợ cho 1 đoàn viên bị tai nạn với số tiền 1 triệu đồng, trao 1 phần quà của Công đoàn CSVN cho đoàn viên bị tai nạn và trao tặng 5 suất quà, cho 5 đoàn viên có hoàn cảnh khó khăn, mỗi xuất quà trị giá 500.000 đồng.
Đại diện lãnh đạo Công đoàn Cao su Chư Prông chia sẻ, đây là hoạt động nhằm động viên, khích lệ tinh thần làm việc của đoàn viên, công nhân lao động đang công tác tại Công ty CPCS Chư Prông – Stung Treng ở Campuchia trong dịp Tết Nguyên đán Kỷ Hợi 2019.
VĂN VĨNH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Liên tục tuyên truyền để ổn định tư tưởng NLĐ trước, trong và sau cổ phần hóa
Nơi công nhân luôn xem là nhà
Ông Võ Công Danh giữ chức Chủ tịch Công đoàn Hiệp hội Cao su VN
Cao su Tân Biên phấn đấu khai thác 6.300 tấn mủ
Bà Nguyễn Thị Thanh Thúy giữ chức Chủ tịch Công đoàn Cao su Đồng Nai
CĐ Cao su Dầu Tiếng: Tuyên dương 122 cán bộ, ĐVCĐ xuất sắc
Trao nhà "Mái ấm CĐ" cho công nhân nghèo
Trao 3 nhà "Mái ấm Công đoàn" cho công nhân Cao su Bình Long
Nhiều môn thi tìm ra nhà vô địch trong ngày hai Hội thao khu vực III
Cụm Công đoàn Tây Nguyên: Ký kết giao ước thi đua năm 2020