CSVNO – Chiều 18/01, tại Công ty CPCS Điện Biên, lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam và Đoàn Thanh niên VRG đã đến thăm và trao 66 phần quà Tết cho CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn.
![Ông Võ Việt Tài – Phó Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam trao quà cho công nhân Công ty CPCS Điện Biên.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/image0012.jpg)
Đoàn công tác của Công đoàn Cao su Việt Nam và Đoàn Thanh niên Tập đoàn gồm có ông Võ Việt Tài – Phó Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam, ông Lê Văn Thắng – Phó Ban Thi đua Tuyên truyền Văn thể Tập đoàn Công nghiệp Cao su Việt Nam, Phó Bí thư Đoàn Tập đoàn và một số chuyên viên các Ban chuyên môn của Công đoàn Cao su Việt Nam.
![Ông Lê Văn Thắng – Phó Trưởng Ban Thi đua Tuyên truyền Văn thể, Phó Bí thư Đoàn Tập đoàn Công nghiệp Cao su Việt Nam và ông Nguyễn Văn Thế – Bí thư Đoàn Thanh niên công ty trao quà cho đoàn viên thanh niên có hoàn cảnh khó khăn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/image0032.jpg)
Tại buổi lễ, đại diện Lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam đã trao 46 suất quà cho công nhân lao có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, mỗi phần quà trị giá 1.000.000 đồng. Đoàn Thanh niên Tập đoàn Công nghiệp Cao su Việt Nam đã trao 20 suất quà trong Chương trình “Xuân tình nguyện” 2019 cho đoàn viên thanh niên của công ty có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, mỗi phần quà trị giá 500.000 đồng.
Cũng trong dịp này, Công đoàn công ty đã trao 405 suất quà Tết cho cán bộ, đoàn viên và người lao động trong công ty, mỗi suất quà trị giá 200.000 đồng. Tổng giá trị quà tặng 137.000.000 đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
HOÀNG XUÂN LỢI
Related posts:
Mỗi công đoàn cơ sở một lợi ích đoàn viên
Công đoàn Cao su Đồng Nai tổ chức Tết sum vầy cho người lao động
Phát động chiến dịch chống cháy vườn cây
Cụm thi đua miền Trung: Chăm lo người lao động đón Tết
Nhiều bước chuyển biến mạnh mẽ trong hoạt động Công đoàn Cao su Yên Bái
Phát huy vai trò nữ CNVC-LĐ ngành cao su Việt Nam
2.232 suất quà cho CNLĐ đón Tết
Sẽ ban hành nghị quyết đẩy mạnh phát triển kinh tế gia đình
Tặng quà cho 20 công nhân Geru Star
Cao su Sa Thầy tuyên dương 136 học sinh sinh viên