CSVNO – 88 học viên đạt từ loại khá trở lên là kết quả học tập và rèn luyện của lớp Cao cấp lý luận chính trị hệ không tập trung C2 Bộ Ngành Trung ương, khóa học 2017 – 2019 vừa được bế giảng ngày 4 tháng 12 tại Học viện Chính trị Quốc gia Khu vực II Tp. Hồ chí Minh.
![Phó GS TS Pạm Minh Tuấn - Giám đốc học viện trao bắng tốt nghiệp cho các học viên](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/12/DSC_6846.jpg)
Cụ thể có 4 học viên tốt nghiệp loại giỏi, 84 học viên tốt nghiệp loại khá, 1 học viên trung bình khá.
![Các học viên nhận bắng tốt nghiệp](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/12/DSC_6898.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, đại diện lãnh đạo học viện, lãnh đạo VRG đánh giá cao tinh thần học tập của các học viên tại khóa này. Ngoài việc phải hoàn thành công tác tại đơn vị, các đồng chí còn phải theo học đầy đủ tại trường, nhiều đồng chí ở xa , thậm chí tận Campuchia nhưng đã cố gắng vượt qua khó khăn và hoàn thành xuất sắc khóa học.
![Ông Trần Đức Thuận - Thành viên HĐQT VRG trao bắng khen cho các học viên](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/12/DSC_6963.jpg)
Nhằm biểu dương những nỗ lực học tập của các học viên, Học viện cũng đã trao tặng bằng khen cho 4 học viên đạt loại giỏi. VRG cũng đã tặng bằng khen cho 10 đồng chí có thành tích xuất sắc trong công tác học tập và rèn luyện tại khóa học này.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Phó GS TS Phạm Minh Tuấn - Giám đốc học viện trao bằng khen cho các học viên đạt loại giỏi](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/12/DSC_6953.jpg)
Được biết đa số các học viên khóa này là những lãnh đạo, quản lý đang công tác tại VRG, một số ít là các cơ quan bộ ngành TW của khu vực phía Nam. 100% học viên của khóa học có trình độ từ đại học trở lên.
![Tập thể lớp chụp ảnh lưu niệm với lãnh đạo và thầy cô học viện](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/12/DSC_6984.jpg)
VŨ PHONG
Related posts:
Cần thận trọng để tránh rủi ro
VRG chúc Tết tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Cao su Chư Păh trao nhà tình thương cho công nhân khó khăn
Lãnh đạo Cao su Bà Rịa chúc Tết tại Campuchia
Cần chính sách ưu đãi để ngành cao su phát triển
Nông trường Hòa Phú giành giải kép Hội thi Bàn tay vàng Cao su Chư Păh
Đề xuất tặng cờ thi đua Chính phủ cho Cơ khí Cao su
Công ty 715 đón nhận Huân chương Lao động hạng nhì
VRG vượt khó hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao
"Các công ty cao su tại Lào tăng cường mối quan hệ hữu nghị Việt Nam - Lào"