CSVNO – Năm 2018, Công ty CPCS Bảo Lâm (công ty thành viên TCT Cao su Đồng Nai) được giao chỉ tiêu 900 tấn. Tính đến ngày 27/11, công ty đã hoàn thành chỉ tiêu, về trước kế hoạch 34 ngày.
![Ông Lê Hữu Phước - Chủ tịch Công đoàn TCT Cao su Đồng Nai trao thưởng đột xuất cho thành tích về trước kế hoạch của Công ty CPCS Bảo Lâm](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/IMG_8815.jpg)
Năm 2018 mặc dù gặp nhiều khó khăn nhưng tập thể CBCNVC – LĐ công ty đã nỗ lực thực hiện các chỉ tiêu đề ra. Trong mùa thi đua nước rút cuối năm, Công đoàn công ty đã phát động phong trào thi đua làm dấy lên không khí thi đua sôi nổi trong toàn công ty. Dự kiến đến hết ngày 31/12, công ty sẽ khai thác vượt 150 tấn.
Ngày 29/11, nhân dịp Hội nghị giao ban công đoàn cơ sở, ông Lê Hữu Phước – Chủ tịch công đoàn TCT Cao su Đồng Nai đã khen thưởng đột xuất cho thành tích nổi bật của Công ty CPCS Bảo Lâm và tặng quà cho các cháu là con CNLĐ Công ty.
![IMG_8744](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/IMG_8744.jpg)
![IMG_8747](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/IMG_8747.jpg)
![IMG_8751](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/IMG_8751.jpg)
HÀ KHUÊ
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Giao kế hoạch khai thác 250.000 tấn mủ cao su
Thi nâng ngạch chuyên viên chính: Trình độ cán bộ ngày càng chuẩn hóa
Cao su Mang Yang – Ratanakiri tuyển dụng hơn 150 vị trí việc làm
Kiến nghị phát triển lĩnh vực nông nghiệp ngoài cao su
Nhiều giải pháp phù hợp và quyết liệt ngay đầu năm
Thu nhập gần 7 triệu đồng/người/tháng tại NT Xa Trạch (Cao su Bình Long)
Thư Chúc mừng năm mới của Ban lãnh đạo VRG và Công đoàn cao su Việt Nam
VRG ký thỏa thuận hợp tác với Agribank
Nông trường Quản Lợi (Bình Long) thu nhập trên 7,5 triệu đồng/người/tháng
"Ghi nhận và đánh giá cao đóng góp của các đơn vị tại Lào"