CSVNO – 3 NT là K’dang, An Biên và An Phú của 2 Công ty TNHH MTV Cao su Mang Yang và Chư Prông đã được Phó Chủ tịch thường trực CĐ CSVN Phan Tấn Hải trao thưởng vào ngày 14 – 16/11 do có tỷ lệ hoàn thành sản lượng cao nhất công ty trong phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm.
![Lãnh đạo CĐ CSVN và công ty trao thưởng cho các cá nhân và tập thể](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/DSC_0544.jpg)
Theo đó, ngoài phần thưởng 5 triệu đồng của CĐ CSVN trao cho NT K’dang – Công ty TNHH MTV cao su Mang Yang vì đã có tỷ lệ hoàn thành kế hoạch sản lượng cao nhất trong phong trào thi đua 3 tháng nước rút cuối năm, tập thể tổ khai thác 2 và 17 cá nhân có thành tích tốt trong phong trào thi đua nước rút cũng được công ty và CĐ công ty tặng thưởng, đối với tập thể tiền thưởng là 300 ngàn đồng, còn với cá nhân tiền thưởng 200 ngàn đồng/người.
![Phó Chủ tịch CĐ công ty Phạm Thị Mến trao thưởng cho các cá nhân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/DSC_0548.jpg)
Tại Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông, phần thưởng 5 triệu đồng của CĐ CSVN đã được chia cho 2 đơn vị vì đã có thành tích hoàn thành kế hoạch sản lượng tốt nhất trong phong trào thi đua nước rút.
![Phó Chủ tịch Phan Tấn Hải trao thưởng cho 2 NT An Biên và An Phú](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/DSC_08151.jpg)
GIA LINH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Công đoàn Cao su Bình Long hỗ trợ 67 người lao động ảnh hưởng dịch Covid - 19
Sôi nổi Hội thao khu vực II
Thu nhập Gỗ Thuận An 6,2 triệu đồng/người/tháng
Sáng tạo tổ chức Quốc tế thiếu nhi
Để nghị quyết đại hội tạo sức lan tỏa sâu rộng
Đôn đốc tổ chức hội nghị người lao động
Công đoàn Cao su Việt Nam tổ chức Tết sum vầy cho người lao động
Đưa kết quả Tháng công nhân vào tiêu chí xét thi đua
"Xuân sum vầy" sẽ trao 200 suất quà cho công nhân
Cao su Mang Yang trao 7 nhà "Mái ấm Công đoàn"