CSVNO – Ngày 7/11 đại diện lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam đã đến thăm hỏi động viên công nhân sản xuất gỗ tại Xưởng gỗ Dĩ An – Công ty TNHH MTV Chế biến gỗ Đông Hòa thuộc Công ty CP Công nghiệp và xuất nhập khẩu Cao su.
![Bà Trương Thị Huế Minh – Phó Chủ tịch thường trực Công đoàn Cao su Việt Nam đã trao phần quà trị giá 5 triệu đồng cho Tổ Nhám ráp của Xưởng gỗ Dĩ An trực thuộc công ty.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/5fd76c98150df553ac1c.jpg)
Bà Trương Thị Huế Minh – Phó Chủ tịch Công đoàn Cao su VN đã trao phần quà trị giá 5 triệu đồng cho Tổ Nhám ráp của Xưởng gỗ Dĩ An trực thuộc công ty.
![Đại diện lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam thăm quan Xưởng gỗ Dĩ An](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/IMG_26981.jpg)
Được biết, đây là một trong chuỗi những chương trình hoạt động Công đoàn, nhằm khích lệ động viên công nhân trực tiếp sản xuất từ khắp các Tổ, Đội, Nông trường mà Công đoàn Cao su Việt Nam sẽ thực hiện trong những tháng thi đua nước rút cuối năm 2018.
DUY VŨ
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Chư Păh: Thu nhập bình quân trên 4,9 triệu/người/tháng
VRG đạt được những thành tích ấn tượng trong năm 2019
Sản phẩm cao su thiên nhiên thương hiệu VRG nâng cao vị thế của Tập đoàn
Cao su Dầu Tiếng chú trọng phát triển Đảng trong công nhân
Nỗ lực góp phần để VRG tăng trưởng trên 10%
VRG cần phải tăng tốc, bứt phá để đạt hiệu quả tốt hơn nữa
2 kiến nghị của VRG về gỗ cao su
Giải pháp nào tiếp tục tiết giảm suất đầu tư?
Nông dân chưa được đào tạo nghề khai thác cao su
Khai mạc Hội thao khu vực Campuchia - Lào