CSVNO – Thực hiện các hoạt động kết nghĩa nhân dịp Tháng Công nhân của 3 đơn vị, ngày 3/7, Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Krông Buk và Công ty CP Chế biến Gỗ Thuận An đã thăm hỏi, tặng quà CNLĐ khó khăn của Công đoàn Tạp chí Cao su VN.
![Bà Bạch Thị Phương Chi - Chủ tịch Công đoàn Cao su Krông Buk (ngoài cùng bên trái) và ông Trần Quang Vinh - Chủ tịch Công đoàn Gỗ Thuận An (ngoài cùng bên phải) tặng quà CNLĐ của Tạp chí.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9970.jpg)
Công đoàn Cao su Krông Buk và Gỗ Thuận An đã tặng 10 phần quà cho 10 CNLĐ khó khăn, trị giá 10 triệu đồng.
![Bà Bạch Thị Phương Chi - Chủ tịch Công đoàn Cao su Krông Buk tặng quà CNLĐ khó khăn của Tạp chí.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9965.jpg)
Công đoàn Gỗ Thuận An cũng đã trao tặng cho Công đoàn Cao su Krông Buk và Công đoàn Tạp chí 10 triệu đồng, để thăm hỏi, tặng quà CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn nhân Tháng Công nhân.
![Ông Trần Quang Vinh - Chủ tịch Công đoàn Gỗ Thuận An trao tiền để thăm hỏi, tặng quà CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9984.jpg)
Đây là hoạt động thường niên của 3 đơn vị kết nghĩa, nhằm thắt chặt tình đoàn kết, hỗ trợ lẫn nhau. 3 đơn vị đã trao đổi, chia sẻ tình hình hoạt động, sản xuất kinh doanh và phương hướng trong thời gian tới.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Ông Nguyễn Phi Long - Phó Tổng Biên tập Tạp chí Cao su VN chia sẻ tình hình hoạt động của Tạp chí.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9982.jpg)
Bà Phan Thị Huyển – Chủ tịch Công đoàn Tạp chí Cao su VN, chia sẻ: “3 đơn vị đã có sự gắn bó, thân thiết, luôn đồng hành và hỗ trợ lẫn nhau. Tôi xin cảm ơn sự quan tâm của công đoàn 2 đơn vị kết nghĩa đã thăm hỏi, tặng quà, động viên tinh thần CNVC LĐ của Tạp chí. Tôi mong rằng, trong thời gian tới, 3 đơn vị sẽ có nhiều hoạt động thiết thực, trên tinh thần tương trợ, gắn kết”.
![Bà Phan Thị Huyển – Chủ tịch Công đoàn Tạp chí Cao su VN cảm ơn sự quan tâm của 2 đơn vị kết nghĩa.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9956.jpg)
![Quang cảnh buổi làm việc](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9959.jpg)
TUỆ LINH
Related posts:
Thu nhập người lao động Cao su Đồng Nai gần 6 triệu đồng/người/tháng
Phát động chiến dịch chống cháy vườn cây
Công đoàn Trường CĐ CN Cao su hỗ trợ gạo ST 25 cho người lao động
CĐ Cao su Dầu Tiếng: Tuyên dương 122 cán bộ, ĐVCĐ xuất sắc
Trao 112 phần quà cho nữ công nhân Geru Star
Thành lập Công đoàn Hiệp hội Cao su VN
Trao quà nhỏ gửi niềm tin lớn
Trình độ chủ tịch công đoàn cơ sở được nâng lên nhiều
Ban hành Quy chế phối hợp công tác giai đoạn 2018 – 2023
Giải pháp giúp người lao động an tâm làm việc