CSVNO – Ngày 28/5, Ban thường vụ Công đoàn Công ty CPCS Phước Hòa cùng với Công đoàn cơ sở trực thuộc công ty tổ chức trao tặng 3.902 phần quà cho 3.092 em nhà trẻ mầm non trên địa bàn công ty đứng chân.
![Chủ tịch và Trưởng ban Nữ công Công đoàn cơ sở NTCS Lai uyên Thăm và tặng quà cho các cháu tại trường mầm non Tân Long](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/Hinh-1.jpg)
Các em thuộc các trường mầm non Tân Long, Phước Hòa, Hưng Hòa, Tân Hưng, Hoa Cúc, Hội Nghĩa, Tân Thành và Hoa Phong Lan. Tổng kinh phí được trao trên 78 triệu đồng.
Cũng nhân dịp này, Công đoàn Công ty đã tổ chức thăm hỏi động viên và tặng 45 phần quà cho các cháu thiếu niên, nhi đồng là con của CNLĐ Công ty bị nhiễm chất độc da cam, dị tật bẩm sinh và bệnh hiểm nghèo mỗi phần quà trị giá 500.000đ với tổng kinh phí là 19 triệu đồng.
![Ban Chỉ Huy đội thăm và tặng quà cho con công nhân lao động bị nhiễm chất độc da cam, dị tật bẩm sinh và bệnh hiểm nghèo tại NTCS Nhà Nai](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/Hinh-2.jpg)
![Trưởng ban nữ công Công đoàn cơ sở NTCS Nhà Nai thăm và tặng quà cho các cháu tại trường mầm non Tân Thành](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/Hinh-3.jpg)
![Trưởng ban nữ công Công đoàn cơ sở NTCS Hưng Hòa thăm và tặng quà cho các cháu tại trường mầm non Hưng Hòa](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/Hinh-4.jpg)
THỦY TIÊN
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Thi Chủ tịch Công đoàn giỏi Cao su Kon Tum: 100% thí sinh đạt tuyệt điểm đối tự luận
Công đoàn CSVN tặng quà Tháng Công nhân
Cao su Ea H'leo trao 118 suất quà cho công nhân khó khăn
Công đoàn Cao su Đồng Nai: Chỗ dựa tin cậy của người lao động
Xuân ấm áp tại Cao su Sa Thầy
Cao su Chư Păh giải nhất thi an toàn vệ sinh viên giỏi
Khối thi đua nông nghiệp Gia Lai ủng hộ 20 triệu đồng phòng chống dịch
Tặng 30 suất quà cho công nhân cao su Krông Buk
Ấm áp “Tết sum vầy” của công nhân xa quê
Phát động thi đua chào mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10