CSVNO-Vừa qua, Đoàn TN phối hợp cùng Ban văn thể Công ty CP Cao su Bà Rịa tổ chức Hội thao CNVC LĐ năm 2018.
![Lãnh đạo công ty tặng hoa và cờ cho các vận động viên](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/31356083_819772014896463_6472553639633223680_n.jpg)
Hội thao gồm có 5 nội dung thi đấu gồm điền kinh, bóng chuyền nam, bóng chuyền nữ, bóng đá mini và quần vợt. 5 đơn vị trực thuộc Công ty gồm Nông trường Bình Ba, Nông trường Xà Bang, Nông trường Cù Bị, Xí nghiệp chế biến với tổng số gần 200 VĐV tham gia.
![Thi đấu hết mình với bộ môn điền kinh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/31358046_819772061563125_2587087560928919552_n.jpg)
![Những pha bóng chuyền hấp dẫn gay cấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/12.jpg)
Hội thao đã góp phần tạo sân chơi lành mạnh, bổ ích cho CNVC-LĐ giúp NLĐ giao lưu, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm giữa các đơn vị trong toàn Công ty. Qua đó thúc đẩy phong trào rèn luyện thể dục thể thao cho toàn thể CNVC-LĐ đồng thời góp phần tuyển chọn các cá nhân và tập thể xuất sắc tham gia các giải đấu do địa phương và VRG tổ chức trong thời gian tới.
![Trao giải cho các VĐV](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/31349660_819772294896435_8857923959811735552_n-1.jpg)
![Trao giải cho các VĐV](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/32293650_2039287879620367_7114700414875860992_n.jpg)
![Trao giải cho các VĐV](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/32252577_2039287886287033_1704416758774890496_n.jpg)
![Trao giải cho các VĐV](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/123.jpg)
![Hội thao đã thành công tốt đẹp](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/31337848_1961559740824853_2428653720687345664_o.jpg)
Kết quả, Bóng chuyền Nam: Giải nhất thuộc về Xí nghiệp chế biến; Giải nhì: NT. Cù Bị. Bóng chuyền nữ: Giải nhất thuộc về NT. Xà Bang; Giải nhì: NT. Cù Bị. Điền kinh 1.500m nam: Giải nhất thuộc về VĐV Trần Đình Sơn, NT. Cù Bị; Giải nhì thuộc về VĐV Nguyễn Hiếu, NT. Cù Bị. Điền kinh 800m nữ: Giải nhất thuộc về VĐV Thị Mai, NT. Bình Ba; Giải nhì thuộc về VĐV Nguyễn Thị Nguyệt, NT. Xà Bang. Điền kinh 100m nam: Giải nhất thuộc về VĐV Trần Nhật Linh, NT. Cù Bị; Giải nhì thuộc về VĐV Trương Minh Quân, NT. Bình Ba. Điền kinh 100m nữ: Giải nhất thuộc về VĐV Thị Mai, NT. Bình Ba; Giải nhì thuộc về VĐV Lê Thị Hồng Cẩm, NT. Bình Ba. Quần vợt: Giải nhất thuộc về cặp VĐV Mai Khánh + Nguyễn Khánh Vinh; Giải nhì thuộc về cặp VĐV Trần Triệu Hải + Nguyễn Trung Kiên. Bóng đá: Giải nhất thuộc về đội bóng đá NT. Cù Bị; Giải nhì thuộc về NT. Bình Ba; Giải ba thuộc về NT. Xà Bang. Khuyến khích thuộc về đội bóng XNCB và Cơ quan công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
MINH TÂM – CHÍ CƯỜNG
Related posts:
Không dám mặc
Mùa hè xanh trên đồi cao su
Bóng chuyền nữ Tập đoàn Cao su - Bình Phước: Quyết không tranh chung kết ngược
Niềm tin về một vùng đất
Cầu thủ Học viện Hoàng Anh - Gia Lai ARSENAL JMG: Chưa nở đã tàn?
Sướng
Gần 600 đoàn viên Cao su Đồng Nai thi trắc nghiệm trực tuyến
Sáng kiến hộp đeo nhang muỗi
Hy vọng
San sẻ nghĩa tình