CSVNO – Ngày 17/4 tại Hội trường Công ty TNHH Cao su Bình Long, Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã phối hợp cùng Công ty tổ chức bế giảng lớp bồi dưỡng nghiệp vụ Tổ trưởng cạo mủ.
Tham gia lớp tập huấn gồm có 65 cán bộ tổ trưởng khai thác và 17 cán bộ dự nguồn tổ trưởng. Đây là lớp học được tổ chức đào tạo theo hợp đồng với công ty. Ngoài phần giảng dạy của nhà trường còn có sự tham gia trực tiếp trao đổi truyền đạt kinh nghiệm từ xông ty.
Khoá tập huấn được tổ chức học tập vào buổi chiều các ngày trong tuần để phù hợp với điều hành sản xuất. Kết thúc khoá tập huấn có 45% học viên đạt loại xuất sắc và giỏi, 56% học viên đạt loại khá. Nhà trường và công ty đã tặng giấy khen và tiền thưởng cho 10 học viên có thành tích cao trong học tập.
ĐÌNH NINH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Chuỗi hoạt động Kỷ niệm 89 năm Ngày báo chí cách mạng VN (21/6/1925 – 21/6/2014)
Cao su Lai Châu quyết liệt trong công tác nông nghiệp
Quỹ Khoa học Công nghệ: Khuyến khích ứng dụng khoa học công nghệ vào sản xuất
Cao su Chư Păh đạt thứ hạng cao tại Giải bóng bàn của Liên đoàn Lao động tỉnh Gia Lai
Cần đảm bảo đời sống người lao động bằng tiền lương
Cao su Chư Sê: 17 tập thể, 351 cá nhân được khen thưởng
Cao su Chư Păh phấn đấu năm 2021 khai thác đạt 7.700 tấn mủ
Cao su Tân Biên phấn đấu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2022
Binh đoàn 15: Phấn đấu kết nạp 450 Đảng viên
Cao su Việt Lào: phối hợp chặt chẽ với Viện Nghiên cứu CSVN để phát triển bền vững