CSVNO – Chiều ngày 22/12, tại chi nhánh công ty Cổ phần chế biến gỗ Thuận An (Bình Phước), Đoàn Thanh niên VRG đã tổ chức lễ công nhận và gắn biển công trình thanh niên “lắp dựng mái che khu vực kiểm hàng và lên container do Đoàn cơ sở Công ty Cổ phần chế biến gỗ Thuận An đảm nhận.
![Ghắn biển công trình " lắp dựng mái che khu vực kiểm hàng và lên container"](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0448.jpg)
Hưởng ứng chương trình “Tuổi trẻ Khối Doanh nghiệp Trung ương thi đua đảm nhận công trình, phần việc thanh niên thực hiện Nghị quyết Đại hội Đoàn Khối lần thứ II và Nghị quyết Đại hội Đoàn toàn quốc lần thứ X, nhiệm kỳ 2012 – 2017”, ĐTN gỗ Thuận An đảm nhận thực hiện công trình “ lắp dựng mái che khu vực kiểm hàng và lên container”. Với sự tham gia của 12 Đoàn viên Thanh niên, công trình trị giá hơn 165 triệu đồng đã hoàn thành sau 3 tháng thi công.
![Công trình "lắp dựng mái che khu vực kiểm hàng và lên container" của ĐTN gỗ Thuận An](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/IMG20171222144554.jpg)
![Trao quyết định công nhận công trình thanh niên cho ĐTN công ty](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0426.jpg)
Công trình có giá trị kinh tế cao, hiệu quả, giúp cho khách hàng an tâm trong việc kiểm tra chất lượng sản phẩm, đảm bảo cho việc xuất hàng đúng số lượng và chủng loại.
![Chụp ảnh lưu niệm tại công trình](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0454.jpg)
Đây là một hoạt động thiết thực của ĐTN nhằm hỗ trợ tình hình sản xuất kinh doanh của đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Đào Phong
Related posts:
Anh Siu Rơma Sarry tái đắc cử chủ tịch Hội Liên hiệp Thanh niên Cao su Chư Păh
Chị Châu Thị Phượng Linh được bầu làm Bí thư Đoàn Thanh niên Gỗ Thuận An
Buồng khử khuẩn tự động đa năng ở Cao su Phước Hòa
Đoàn Thanh niên là lực lượng nòng cốt nghiên cứu khoa học
ĐTN cao su Đồng Phú: 100% đoàn viên thi đua vượt sản lượng từ 5% trở lên
Đoàn Thanh niên VRG thăm mẹ Việt Nam Anh hùng
2 cán bộ đoàn VRG được tuyên dương Thanh niên tiên tiến làm theo lời Bác
Sôi nổi các hoạt động chào mừng kỷ niệm 134 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh
Đoàn Thanh niên Cao su Ea H’leo hỗ trợ thanh niên khởi nghiệp hiệu quả
Trồng xen canh gừng gây quỹ hoạt động Đoàn