CSVNO – Ngày 8/12, Cụm thi đua Công đoàn các đơn vị miền Trung tổ chức Hội nghị tổng kết công tác thi đua hoạt động Công đoàn năm 2017, triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2018 tại đơn vị cụm trưởng là Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Hương Khê – Hà Tĩnh.
![Đại diện Công đoàn các đơn vị tại hội nghị.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/IMG_20171209_162134.jpg)
Hội nghị cũng tiến hành chấm điểm thi đua và xét đề nghị tặng cờ thi đua các cấp, Bằng khen của Công đoàn Cao su Việt Nam. Cụ thể: Công đoàn Cao su Hà Tĩnh được đề nghị tặng Cờ toàn diện của Tổng liên đoàn lao động Việt Nam; Công đoàn Cao su Hương Khê-Hà Tĩnh và Công đoàn Cao su Quảng Ngãi được đề nghị tặng Cờ toàn diện của Công đoàn Cao su Việt Nam; Công đoàn Cao su Thanh Hóa, Nghệ An, Nam Giang được đề nghị tặng Bằng khen của Tổng liên đoàn lao động Việt Nam.
![Quang cảnh hội nghị.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/IMG_20171209_162149.jpg)
Đồng thời hội nghị cũng kiện toàn lại cụm trưởng, cụm phó năm 2018, trao tặng 35 suất quà cho CBCNV-LĐ có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn cho 7 đơn vị trong khối, trị giá mỗi suất 300.000đ và ký kết giao ước thi đua năm 2018.
Đinh Thị Như Hoài
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Chư Prông bế mạc giải bóng chuyền
Thành lập CĐ cơ sở Công ty CP KCN Tân Bình
Công đoàn Cao su VN động viên, khen thưởng cho tập thể và cá nhân về đích sớm
Quà Xuân đến với CNLĐ miền núi phía Bắc
Công đoàn Cao su Dầu Tiếng khen thưởng công nhân vượt kế hoạch quý III
Tuyên dương 210 lao động đồng bào dân tộc ngành cao su
Vui trung thu đầm ấm, ý nghĩa
Nhiều hoạt động ủng hộ phòng, chống dịch Covid - 19
Cao su Bà Rịa sôi nổi các hoạt động chào mừng ngày Quốc tế Phụ nữ
Người lao động chất vấn 4.351 ý kiến tại các buổi đối thoại