CSVNO – Ngày 8/11, ông Phan Mạnh Hùng – Chủ tịch CĐ CSVN đã đến thăm, tặng quà, động viên CN khai thác nhằm phấn đấu hoàn thành và vượt kế hoạch trong phong trào thi đua nước rút tại TCT CS Đồng Nai.
![Ông Phan Mạnh Hùng –Chủ tịch CĐ CSVN phát biểu động viên CNLĐ tại lô 235 tổ 3, Đội 1 NT Túc Trưng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/anh-DN.jpg)
Ông Phan Mạnh Hùng đã đến thăm hỏi, động viên, khen thưởng cho tập thể CN khai thác mủ tại tổ 3, Đội 1, NT Bình Sơn (lô 46) và tổ 3, Đội 1 NT Túc Trưng (lô 235), mỗi tổ được khen thưởng 5 triệu đồng. Chủ tịch CĐ CSVN đã biểu dương những kết quả đạt được và chia sẻ những khó khăn mà tập thể cán bộ, đoàn viên, CNLĐ trong TCT đã đoàn kết, cộng đồng trách nhiệm khắc phục mọi khó khăn, ra sức thi đua hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ.
Dịp này CĐ TCT khen thưởng cho 25 CNLĐ vượt sản lượng cao trong tháng 10/2017 tại NT Bình Sơn và NT Túc Trưng với tổng số tiền 7,5 triệu đồng. Ông Phan Mạnh Hùng cũng đến dâng hương, tưởng niệm mộ tập thể 24 liệt sỹ đã hy sinh trong thời kỳ chống Mỹ cứu nước tại lô 46, Đội 1, NT Bình Sơn và đi khảo sát vườn cây trường thi Hội thi thợ giỏi thu hoạch mủ cấp ngành năm 2018 tại NT Cẩm Đường.
Quang Hưởng
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Những nỗi niềm được chia sẻ, thấu hiểu
Tập huấn kỹ năng nghiệp vụ cho cán bộ Công đoàn
Quyết liệt phòng chống dịch bệnh Covid-19, chăm lo tốt đời sống người lao động
Xí nghiệp chế biến đạt giải nhất hội thao Tổng Công ty Cao su Đồng Nai
Đổi mới, nâng cao chất lượng quy trình kiểm tra tài chính
Công đoàn Chư Prông: Trên 100 sáng kiến, cải tiến kỹ thuật được công nhận
Công đoàn Cao su Chư Păh trao nhà “Mái ấm Công đoàn” cho công nhân đồng bào dân tộc thiểu số
Đảm bảo chất lượng bữa ăn giữa ca cho công nhân
Công đoàn Tạp chí Cao su Việt Nam sôi nổi hội thi bi lắc mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10
Công đoàn CSVN giao ban trực tuyến tại 7 điểm cầu