CSVNO – Hướng tới kỷ niệm 10 năm phát triển cao su tại Tây Bắc, cũng là 10 năm thành lập Công ty CPCS Lai Châu, vừa qua, Công ty kết hợp với đoàn thể tổ chức giải bóng đá mini CBCNV-LĐ năm 2017.
![Lãnh đạo công ty trao cờ lưu niệm cho các đơn vị tham gia.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/10/Ban-Tổng-giám-đốc-trao-cờ-lưu-niệm.jpg)
Tham gia giải bóng đá mini có 7 đơn vị tham gia trong không khí vui tươi, phấn khởi. Kết quả giải nhất đơn vị NT Căn Co nhận giải thưởng 5 triệu đồng, giải nhì NT Nậm Tăm giải thưởng 3 triệu đồng, giải ba Văn phòng Công ty nhận 2 triệu đồng. Cầu thủ Nguyễn Bá Ngọc ghi nhiều bàn thắng nhất nhận giải thưởng 500.000đ, thủ môn Vàng A Hôn xuất sắc nhất nhận thưởng 500.000 đ.
![Ông Nguyễn Hồng Thắng - TGĐ Công ty trao cúp cho đơn vị giải nhất.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/10/Đc-Nguyễn-Hồng-Thắng.jpg)
Mai Liên
Related posts:
Cao su Phiêng Tìn
Nhựa trắng yêu thương
Nông trường Trà Thanh vô địch giải U-15 Cao su Bình Long
Năm mới chúc ngành thắng lợi
K+ mua bản quyền giải Ngoại hạng Anh: Không thể khác!
Ông Nguyễn Văn Hào giữ chức Chủ tịch Công đoàn Công ty CP Cơ khí Cao su
Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao góp phần phát triển bền vững
Bạt ngàn sắc xanh
Cao su Bình Long: Sôi nổi phong trào thể thao
Tỉnh Điện Biên, Lai Châu cần sớm hoàn thành cấp sổ đỏ cho người dân góp đất trồng cao su