CSVNO – Trong các ngày từ 1 – 7/10, Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su cử đoàn giảng viên tham gia Hội giảng giáo viên dạy giỏi Bộ nông nghiệp và Phát triển nông thôn lần thứ nhất tại Hà Nội và Vĩnh Phúc.
![Đoàn giảng viên Trường tham gia hội giảng.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/10/Hinh-khai-mac-Hoi-giang.jpg)
Tham gia Hội giảng lần này có 178 giảng viên dự thi đại diện cho 15 nhóm nghề thuộc 32 Trường của Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn. Hội thi là dịp để các Trường, các giảng viên học tập và chia sẻ kinh nghiệm trong giảng dạy, quản lý để nâng cao chất lượng đào tạo, năng lực quản lý trong khối các Trường thuộc Bộ.
Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã cử đoàn gồm 8 người, trong đó có 4 giảng viên tham dự Hội thi và có 4 giảng viên tham gia Ban giám khảo chấm thi ở các Tiểu ban.
Đình Ninh
Related posts:
Cao su Bà Rịa: Tuyên dương 222 con ngoan trò giỏi
Ông Lê Đình Bửu được tặng thưởng Huân chương Hữu nghị Campuchia
Cao su Bà Rịa: Chú trọng khen thưởng cá nhân trực tiếp sản xuất
Đồng ý thí điểm cho hộ nông dân góp vốn bằng quyền sử dụng đất để trồng cao su
Công ty CPCS Hà Giang chủ động phòng chống rét cho vườn cây
Cao su Kon Tum: Công bố quyết định giao khoán cho các nông trường
Tiến tới Đại hội Thi đua yêu nước VRG lần V
Bế mạc lớp võ thuật các công ty Tây Nguyên, miền Trung
Tỉnh Gia Lai sẽ nhanh chóng giải quyết những kiến nghị của VRG
Cao su Quảng Nam quyết tâm hoàn thành 3380 tấn mủ năm 2020