CSVNO – Sáng ngày 25/8/2017, tại Hội trừơng Tổng Công ty (Hội trường TTVH Suối Tre), Hội khuyến học Tổng Công ty phối hợp với Công đoàn Tổng Công ty tổ chức Lễ Tuyên dương Học giỏi – Sống tốt năm 2017. Tổng số tiền khen thưởng tại buổi lễ 450 triệu đồng.
![DSC02202](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC02202.jpg)
Đến dự có bà Lê Thị Mỹ Phượng – Phó Chủ tịch Hội Khuyến học tỉnh Đồng Nai; bà Huỳnh Thị Hảo – UV BTV, Trưởng ban Nữ công Công đoàn Cao su VN; HĐTV và Ban TGĐ TCT, các ông bà đại diện các đơn vị tài trợ và các em học sinh -sinh viên được nhận học bổng, tuyên dương và khen thưởng.
![Năm 2017, toàn TCT có 85 em trúng tuyển vào các trường ĐH với điểm số cao](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC02258.jpg)
Hội Khuyến học Tổng Công ty đã tổ chức khen thưởng 85 em trúng tuyển đại học; trao 73 suất học bổng và tuyên dương 277 em học sinh – sinh viên. Ngoài ra, các đơn vị đồng tài trợ đã trao thêm 15 suất học bổng, 30 ba lô và 30 nón bảo hiểm cho các em. Tổng số tiền khen thưởng 450 triệu đồng.
![Bà Vũ Thị Mỹ Lệ - Bí thư Đảng ủy, Phó TGĐ TCT tặng hoa cảm ơn các mạnh thường quân đã quan tâm, ủng hộ cho Hội khuyến học TCT](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC02278.jpg)
![Mạnh thường quân trao phần thưởng cho các em](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC02265.jpg)
Quốc Chí
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Thí điểm trồng cây dược liệu tại 3 đơn vị
Hơn 60 đại biểu tập huấn nghiệp vụ giải quyết khiếu nại tố cáo
Cao su Tân Biên: Chia cổ tức 12%
Thu nhập bình quân NLĐ Công ty Rubico đạt trên 10 triệu/người/tháng
Chuyển giao khoa học kỹ thuật và hỗ trợ cao su tiểu điền
Cao su Bình Long phấn đấu vượt sản lượng khai thác trên 11% năm 2022
Cao su Điện Biên về trước kế hoạch sản lượng 12 ngày
VRG – Triển vọng và cơ hội
Mở miệng cạo Cao su Lai Châu trong tháng 6
Tăng giảm liên quan cổ phiếu khu công nghiệp