CSVNO-Ngày 26/8, tại Công ty Cổ phần Khu công nghiệp Hố Nai đã diễn ra Lễ Khai mạc Hội thao Khối thi đua số 13 lần II năm 2017. Sau 3 ngày thi đấu sôi nổi (19-20 và 26/8) Công ty CP KCN Nam Tân Uyên đạt giải nhất toàn đoàn.
![Trao giải toàn đoàn cho các đơn vị tham gia hội thao](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7813.jpg)
Về tham dự hội thao, có 110 vận động viên đến từ 9 đơn vị trong Khối gồm Công ty CP KCN Hố Nai – Khối trưởng; Công ty CP Đầu tư Saigon-VRG là Khối phó; Cty CP Công nghiệp An Điền, Công ty CP KCN Bắc Đồng Phú; Cty CP KCN Cao su Bình Long; Công ty CP KCN Dầu Giây; Cty CP KCN Long Khánh, Cty CP KCN Nam Tân Uyên; Công ty CP KCN Tân Bình tham gia tranh tài ở 3 môn thi đấu gồm: Bóng đá mini, bóng bàn và cờ tướng.
![Ông Thái Minh Quang, TGĐ KCN Hố Nai, Khối trưởng, Trưởng ban tổ chức phát biểu khai mạc](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7736.jpg)
Sau 3 ngày tranh tài, với tinh thần “Trao đổi kinh nghiệm, giao lưu học hỏi, rèn luyện sức khỏe”, “Đoàn kết, trung thực, cao thượng”, các VĐV thi đấu nỗ lực hết mình, BTC đã trao 12 giải cá nhân, 12 giải tập thể và 4 giải toàn đoàn. Kết quả: giải Nhất toàn đoàn thuộc về Công ty CP KCN Nam Tân Uyên; Công ty CP KCN Cao su Bình Long đạt giải nhì; giải ba toàn đoàn thuộc về Công ty CP KCN Hố Nai.
Giải nhất bóng đá mini 5 người thuộc về Công ty CP KCN Cao su Bình Long, giải nhì là công ty CP KCN Nam Tân Uyên. Nhất đơn nam bóng bàn thuộc về VĐV Nguyễn Duy Hòa (Công ty CP KCN Hố Nai); nhất đôi nam bóng bàn thuộc về VĐV Lê Văn Anh, Phạm Quốc Nhân (Cty CP KCN Nam Tân Uyên); Môn cờ tướng giải nhất cá nhân thuộc về VĐV Nguyễn Khắc Hoàng (Cty CP KCN Nam Tân Uyên); nhất cờ tướng đồng đội thuộc về Cty CP KCN Nam Tân Uyên. Ngoài ra, BTC còn trao các giải phụ Đội bóng fair play cho Công ty CP KCN Hố Nai; cầu thủ xuất sắc nhất, thủ môn xuất sắc nhất và cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Tại buổi lễ, Ban tổ chức cũng tiến hành trao học bổng cho 27 em học sinh nghèo vượt khó học giỏi của Khối trị giá 2 triệu đồng/em, với tổng số tiền là 54 triệu đồng nhằm động viên khích lệ các em tiếp tục vươn lên trong cuộc sống, là con ngoan trò giỏi và đạt nhiều thành tích học tập tốt hơn.
![Trao học bổng cho các em học sinh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7817.jpg)
Một số hình ảnh tại hội thao:
![Lăn xả hết mình ở môn bóng đá](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7791.jpg)
![Hấp dẫn với môn bóng bàn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7778.jpg)
![Đấu trí với môn cờ tướng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7779.jpg)
![Cổ động viên cổ vũ cho đội nhà](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7792.jpg)
![DSC_7797](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7797.jpg)
![DSC_7798](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7798.jpg)
![DSC_7800](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7800.jpg)
![DSC_7802](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7802.jpg)
![Trao các giải phụ cho giải cầu thủ xuất sắc nhất, đội bóng fairplay...](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7804.jpg)
![Trao giải ba, giải phong cách môn bóng đá](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7805.jpg)
![giải nhì bóng đá mini thuộc về Cty CP KCN Nam Tân Uyên](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7807.jpg)
![Bóng đá nam mini thuộc về Cty CP KCN Cao su Bình Long](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/DSC_7811.jpg)
Minh Tâm – Ảnh: Vũ Phong
Related posts:
Du học: Nhiều con đường để tiếp cận
Nâng cao ý thức trong phòng chống dịch Covid-19
Phát huy truyền thống vàng son
Mùa cao su thay lá
Bãi rác ô nhiễm giữa lô cao su
Đ/c Lê Văn Vui tái đắc cử Bí thư Đảng ủy Cao su Bình Long
K+ mua bản quyền giải Ngoại hạng Anh: Không thể khác!
Hơn 300 vận động viên tham gia Hội thao Khu vực III
Su mới bắp trồng xen lô
Gắn bó với cây