CSVNO – Sau một tuần diễn ra sôi nổi, sáng ngày 11/8, Ban chỉ đạo hè Công ty TNHH MTV cao su Bình Long đã tổ chức bế mạc giải bóng đá U 15 hè năm 2017.
![ng Hà Trọng Bình, Phó tổng giám đốc công ty (bên trái) và ông Nguyễn Đức Tiến, Phó chủ tịch Công đoàn công ty trao giải cho các đội bóng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/FullSizeRender-1.jpg)
Khởi tranh từ ngày 4-8 với sự tham gia của 8 đội bóng lứa tuổi U-15 là con cán bộ công nhân viên lao động công ty. Các đội bóng chia làm 2 bảng thi đấu vòng tròn tính điểm, chọn mỗi bảng 2 đội vào vòng bán kết. Trong trận chung kết, đội U-15 Nông trường Trà Thanh đã thắng đội U-15 liên quân Nông trường Bình Minh – Khối cơ quan với tỷ số 6 -1 để đoạt chức vô địch. Nông trường Đồng Nơ giải ba, Nông trường Xa Trạch giải khuyến khích. Đội U-15 Nông trường Lợi Hưng được trao giải phong cách.
![Đại diện lãnh đạo công ty chụp ảnh lưu niệm với đội bóng đá U-15 Nông trường Trà Thanh.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/08/FullSizeRender-2.jpg)
Đồng thời, Ban tổ chức đã trao giải “Vua phá lưới” cho cầu thủ Điểu Huỳnh, đội U-15 Nông trường Đồng Nơ với 12 bàn thắng. Giải cầu thủ xuất sắc nhất được trao cho Vũ Đức Mạnh, thủ môn xuất sắc nhất thuộc về Hoàng Thanh Quang cùng thuộc đội U-15 Nông trường Trà Thanh.
Tin, ảnh: Ngọc Nguyên
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Việt - Lào tổ chức hội thao mừng 90 năm truyền thống ngành
Chăm vườn cao su
Cao su Quảng Ngãi: Thiệt hại nặng nề trên 430 ha cao su kinh doanh do bão số 9
Công nghệ chẩn đoán bệnh rễ trắng trên cây cao su dựa trên phân tích hình ảnh bằng trí tuệ nhân tạo ...
Hội thao khu vực II: Trao thưởng kéo co, quần vợt, điền kinh
Cao su Tân Biên tiêm vaccine phòng Covid - 19 đạt 71,1%
Khai mạc giải bóng đá Thanh Niên VRG Cúp 2019
Nam Tân Uyên đạt nhất toàn đoàn Hội thao Khối thi đua số 13
Dòng kẻ của rừng
82 vận động viên tham gia Hội thao CNVC - LĐ Cao su Krông Buk