CSVNO – Thực hiện chương trình phối hợp với Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Bình Phước, trong 2 ngày 18 và 19/7, Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã phối hợp khai giảng 2 lớp bồi dưỡng văn thư và an toàn điện – nước.
![Quang cảnh lễ khai giảng.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/07/Hinh-khai-giang-lop-an-toan-Dien.jpg)
Lớp văn thư lưu trữ gồm 75 học viên là cán bộ làm công tác văn thư của các trường học trên địa bàn tỉnh Bình Phước. Lớp huấn luyện về an toàn điện – nước cho nhân viên phụ trách công tác điện – nước của các trường, lớp học gồm 87 học viên.
Trong 3 năm qua, Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su thường phối với Sở giáo dục và Đào tạo tổ chức các lớp đào tạo, bồi dưỡng ngắn hạn nhằm cập nhật kiến thức cho viên chức trong ngành giáo dục vào mỗi dịp hè.
Đình Ninh
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Đồng Nai thưởng 200 suất quà vượt kế hoạch tháng 9
Cao su Chư Mom Ray: Vườn cây ngập lụt do mưa lũ
Vinh danh "Bàn tay vàng" qua các hội thi
Nông nghiệp "làm nóng" nghị trường Quốc hội
Khen thưởng tổ sản xuất về trước kế hoạch
Hội thi "Bàn tay vàng": Còn đó những dư âm
Cao su Bình Long: 6 tháng đạt hơn 44% kế hoạch doanh thu cả năm
"Phong trào thi đua đóng góp to lớn vào kết quả sản xuất kinh doanh"
Ông Lê Thanh Hưng – TGĐ VRG: "Phấn đấu sản lượng thu mua cao su tương xứng với tiềm năng"
Công bố các Nghị quyết Hội nghị lần thứ năm Ban Chấp hành Trung ương Đảng khóa XIII