CSVNO – Kỉ niệm 70 năm ngày thương binh liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2017), 55 năm ngày truyền thống lực lượng Cảnh sát nhân dân (20/7/1962 – 20/7/2017), ngày 14/7, Đoàn Thanh niên (ĐTN) VRG đã cùng ĐTN Tổng cục cảnh sát – Bộ Công an tại TP.HCM đến dâng hương, dâng hoa tại Đài tưởng niệm các anh hùng liệt sỹ, tượng đài Bác Hồ tại quần thể khu di tích lịch sử Ban an ninh Trung ương cục miền Nam.
![Đ/c Lê Anh Dũng - Phó Bí thư ĐTN VRG tặng quà cho các gia đình chính sách.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/07/DSC_7857.jpg)
Đồng thời, ĐTN VRG đã trao tặng 50 phần quà (trị giá 25 triệu đồng) cho các gia đình chính sách và các cháu học sinh nghèo vượt khó tại xã Tân Lập, huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh. Đây là một trong những hoạt động xã hội thiết thực để giúp đỡ cho các hộ gia đình chính sách, hộ nghèo, hộ có hoàn cảnh khó khăn nhân ngày 27/7 của ĐTN VRG.
![ĐTN VRG đã cùng ĐTN Tổng cục cảnh sát – Bộ Công an tại TP.HCM đến dâng hương, dâng hoa tại Đài tưởng niệm các anh hùng liệt sỹ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/07/DSC_7735.jpg)
Trần Huỳnh
Related posts:
Hội LHTN VN phản đối Trung Quốc đưa giàn khoan trái phép vào vùng biển của VN
Sôi nổi thi trực tuyến Tìm hiểu truyền thống 90 năm ngành cao su
500 phần quà hỗ trợ thanh niên công nhân cao su dịp Tết
Thanh niên VRG luôn xung kích trong mọi hoạt động
Bình Phước: Tổ chức chương trình “Vì một Việt Nam xanh” lần 6
Đoàn thanh niên VRG: Tập huấn công tác Đoàn cho 13 đơn vị
Thanh niên Cao su Lộc Ninh tri ân nhân ngày Thương binh Liệt sĩ
Đoàn thanh niên Cao su Bình Long tổ chức nhiều hoạt động ý nghĩa phòng chống dịch Covid -19
Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa tình nguyện vì cộng đồng
Cán bộ Đoàn Thanh niên VRG được trang bị nhiều kỹ năng, kiến thức hữu ích