CSVNO – Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng là đơn vị duy nhất thuộc VRG được tôn vinh tại triễn lãm “Tự hào trí tuệ lao động Việt Nam” lần thứ 2 năm 2017, vào ngày 22/4 tại TP. Đà Nẵng.
![Đ/c Trần Thanh Hải - Phó chủ tịch Tổng LĐLĐ Việt Nam trao giấy chứng nhận sản phẩm cho Đ/c Nguyễn Hữu Tuất - Chủ tịch Công đoàn Cao su Phú Riềng](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/04/20170422_103658.jpg)
Từ năm 2016, nhằm cổ vũ, động viên CNVC – LĐ toàn quốc phát huy sáng kiến, cải tiến kỹ thuật, nâng cao hiệu quả lao động khẳng định vai trò của công nhân, Tổng LĐLĐ VN đã tổ chức chương trình “Tự hào trí tuệ lao động Việt Nam” nhằm lựa chọn và vinh danh những sản phẩm xuất sắc 100% Made in Việt Nam.
Năm 2017, 30 sản phẩm được lựa chọn trưng bày đã đại diện cho bàn tay sáng tạo của người lao động. Đây là 30 sản phẩm được chọn ra từ 80 sản phẩm đề cử.
Thanh Ước
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Khối Đông Nam bộ 1 thực hiện tốt công tác thi đua
Ra quân trồng mới 200 ha cao su tại Mường Tè, Lai Châu
Cao su Tây Ninh thu nhập bình quân trên 8,7 triệu đồng/người
Cao su Chư Prông: Tổ chức hội thảo Quản lý rừng bền vững
Bình Phước cần phát triển nông nghiệp với chuỗi giá trị khép kín
Quyết liệt hơn nữa trong những tháng cuối năm
Cao su Chư Păh: Công bố nhiều quyết định quan trọng
Cao su Lộc Ninh: 100% tập thể về trước kế hoạch
Giới thiệu bà Huỳnh Thị Cẩm Hồng giữ chức vụ Chủ tịch Hội đồng Thành viên Cao su Dầu Tiếng
Cao su Bình Long: Lương bình quân 4 tháng bằng 109% so với cùng kỳ