CSVNO – Ngày 27/3, lãnh đạo VRG đã tổ chức lễ công bố quyết định nghỉ hưu đối với bà Hồ Thị Tú Anh – Tổng biên tập Tạp chí Cao su VN, kể từ ngày 1/4/2017. Đồng thời, VRG cũng công bố và trao quyết định trao kiêm nhiệm vụ Tổng biên tập Tạp chí Cao su VN đối với ông Trương Minh Trung – Chánh Văn phòng VRG, kể từ ngày 1/4/2017.
![Chủ tịch HĐTV VRG Võ Sỹ Lực (trái) và Phó TGĐ VRG Hứa Ngọc Hiệp (phải) trao quyết định cho bà Hồ Thị Tú Anh và ông Trương Minh Trung. Ảnh: Tùng Châu](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/03/QĐ2.jpg)
Tại buổi lễ, Chủ tịch HĐTV VRG Võ Sỹ Lực, Thường trực HĐTV VRG Trần Đức Thuận và Phó TGĐ VRG Hứa Ngọc Hiệp đều ghi nhận, biểu dương và đánh giáo cao quá trình xây dựng và trưởng thành của Tạp chí Cao su VN, trong đó nhấn mạnh đến vai trò chỉ đạo, lãnh đạo và quản lý của bà Hồ Thị Tú Anh trên cương vị là Bí thư Chi bộ, Tổng biên tập Tạp chí. Đến nay, Tạp chí Cao su VN đã khẳng định được vị thế, vai trò và uy tín trong các mặt hoạt động; được lãnh đạo VRG, các đơn vị và bạn bè đồng nghiệp đánh giá cao; tạo được niềm tin yêu, ủng hộ của bạn đọc…
Trong phát biểu của mình, bà Hồ Thị Tú Anh bày tỏ sự cảm ơn sâu sắc đến Ban lãnh đạo VRG, CĐ Cao su VN, các đơn vị trong và ngoài ngành đã quan tâm, hỗ trợ bà hoàn thành tốt nhiệm vụ trong quá trình công tác.
Đặc biệt, trong niềm xúc động, bà Hồ Thị Tú Anh ghi nhận và bày tỏ sự tri ân các thế hệ CBCNVC Tạp chí Cao su VN luôn đoàn kết, nỗ lực cống hiến, cộng đồng trách nhiệm để góp sức xây dựng đơn vị liên tục phát triển. Bà cũng tin tưởng, Ban lãnh đạo kế nhiệm và đội ngũ CBCNVC sẽ kế thừa và phát huy truyền thống cũng như những thành quả đã được để đơn vị tiếp tục phát triển trong thời gian tới.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
P.V
Related posts:
3 nữ đại biểu VRG được tôn vinh
Người lao động nên mua hết cổ phần đã đăng ký
15 học viên Cao su Dầu Tiếng tham dự khóa đào tạo TWI
Ông Đỗ Minh Tuấn được bổ nhiệm Quyền TGĐ TCT CS Đồng Nai
VRG - Điện Biên: Sớm thống nhất tính pháp lý của hợp đồng góp đất
Đồng chí Nguyễn Văn Lợi giữ chức Bí thư Tỉnh ủy Bình Dương
Cao su Chư Prông chăm lo tốt đời sống đồng bào dân tộc
VRG sẽ ký hợp tác với Đại học Nông Lâm
Các doanh nghiệp của Ủy ban phải tiếp tục là đầu tàu kinh tế
Cao su Sa Thầy nhận Giấy khen của Giám đốc Công an tỉnh Kon Tum