CSVNO – 324 CBCNV hưu trí, tương đương 10% sốlao động vào năm 1976 đã từ tỉnh Hà Nam Ninh vào xây dựng Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông tham gia gặp mặt nhân dịp kỷ niệm 40 năm ngày thành lập công ty.
![TGĐ Phan Sỹ Bình ôn lại truyền thống 40 năm thành lập công ty](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/DSC_1288-460x308.jpg)
Tại buổi gặp mặt, thay mặt lãnh đạo công ty và cũng là người cùng với CBCNV vào xây dựng công ty những ngày đầu, ông Phan Sỹ Bình – TGĐ công ty đã ôn lại chặng đường 40 năm hình thành và phát triển của đơn vị. Ông Bình đã ghi nhận sự đóng góp, công lao to lớn của các thế hệ đi trước đã dày công vun đắp và xây dựng để có Công ty Chư Prông như hôm nay.
![CT HĐTV Trần Ngọc Bính hỏi thăm các cụ hưu trí](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/DSC_1277-460x308.jpg)
Những sự đóng góp của các vị tiền bối chính là những thành tích mà ngày hôm nay công ty đang có, đó là danh hiệu “Anh hùng lao động trong thời kỳ đổi mới”, nhiều huân, huy chương và các thành tích khác của các cấp từ trung ương, ngành, tỉnh và địa phương được trao cho công ty.
![TGĐ Phan Sỹ Bình thăm hỏi CB. CNV về hưu](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/DSC_1276-460x308.jpg)
Thay mặt hơn 300 cán bộ nghỉ hưu của thời kỳ đầu, ông Nguyễn Hồng Quang – Nguyên chủ tịch công đoàn công ty đã tỏ lòng biết ơn lãnh đạo công ty đã tạo điều kiện để những người vào xây dựng công ty năm 1976 có buổi gặp gỡ, ôn lại truyền thống của công ty. Đồng thời, ông cũng bày tỏ mong muốn những thế hệ tiếp theo, khi công ty kỷ niệm 50, 60 hay lâu hơn nữa vẫn luôn nhớ về những người đầu tiên đặt nền móng cho công ty hôm nay.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Đại diện thế hệ trẻ thăm hỏi các cụ nghỉ hưu](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/DSC_1282-460x308.jpg)
Tin, ảnh: Văn Vĩnh
Related posts:
Công ty CPCS Lai Châu đào tạo kỹ thuật thu hoạch mủ
87,9 triệu cổ phiếu Cao su Tân Biên giao dịch trên UPCoM
Đồng chí Trần Ngọc Thuận tái đắc cử chức vụ Bí thư Đảng ủy VRG
VRG chúc Tết các lực lượng Quân đội
Thủy điện VRG - Bảo Lộc: Thu nhập bình quân 21 triệu đồng/người/tháng
Đại sứ Vũ Quang Minh thăm, động viên các công ty cao su Cụm I, III
Đảng bộ VRG đã đạt được những kết quả quan trọng trong điều kiện khó khăn
Cao su Hòa Bình có những tiến bộ vượt bậc trong năm 2020
Cao su Đồng Phú đóng góp không nhỏ cho địa phương
Các đơn vị miền núi phía Bắc: Khai thác đạt 72% kế hoạch