CSVNO – Vừa qua, lãnh đạo CĐ Cao su VN và CĐ Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng đã đến động viên và trao thưởng cho tập thể CB.CNLĐ Nông trường Minh Tân đã có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua nước rút năm 2016.
![Ông Phan Mạnh Hùng - Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam trao thưởng cho đại diện tập thể công nhân NTCS Minh Tân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/11/Anh-1-460x343.jpg)
Phát biểu tại lễ trao thưởng, ông Phan Mạnh Hùng đã ghi nhận những đóng góp của tập thể cán bộ công nhân của nông trường trong thời gian qua. Ông mong rằng, trong thời gia còn lại, tập thể nông trường phát huy tinh thần cố gắng thực hiện hoàn thành và vượt mức kế hoạch sản lượng được giao; góp phần hoàn thành nhiệm vụ sản xuất kinh doanh của công ty cũng như của tập đoàn. Dịp này, CĐ Cao su VN đã trao thưởng cho tập thể CNLĐ Nông trường Minh Tân số tiền 5 triệu đồng.
![Chủ tịch CĐ Cao su VN Phan Mạnh Hùng phát biểu tại buổi gặp gỡ với công nhân lao động NT Minh Tân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/11/Anh-2-460x258.jpg)
Được biết, trong đợt này CĐ Cao su Việt Nam sẽ trao thưởng cho 5 đơn vị thuộc Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng gồm NT Minh Tân; NT Long Tân; Công đoàn Công ty Cổ phần Dầu Tiếng – Kratie; Dầu Tiếng – Campuchia và Dầu Tiếng – Việt Lào, với tổng kinh phí 25 triệu đồng được chi từ nguồn quỹ của CĐ Cao su VN.
Tin, ảnh: Việt Quang
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cần quan tâm chăm lo hơn nữa đời sống người lao động
Tồi hay tốt?
Người lao động Cao su Quảng Ngãi vượt khó bằng kinh tế phụ
Tờ tin CĐ cao su VN luôn đồng hành cùng NLĐ
VRG sẽ phát hành sách Lịch sử phong trào công nhân cao su vào dịp 30/4
Các kỳ Đại hội đại biểu Công đoàn cao su Việt Nam (thời kỳ 1975 đến nay)
Để nghị quyết đại hội tạo sức lan tỏa sâu rộng
Tặng 1.136 suất quà cho công nhân khó khăn khu vực Tây Nguyên
Tháng Công nhân: Ấm lòng người lao động
Người cán bộ Công đoàn tận tâm, giàu nhiệt huyết