CSVNO – Nhằm nắm bắt tâm tư nguyện vọng của người lao động, thực hiện các thỏa ước lao động tập thể, giải thích các kiến nghị thắc mắc về chế độ chính sách, đồng thời thông báo về tình hình sản xuất kinh doanh, ngày 11/11 Công đoàn Công ty CP Thể thao Ngôi sao Geru phối hợp cùng lãnh đạo tổ chức đối thoại định kỳ lần thứ 3 trong năm tại nơi làm việc.
![Quang cảnh buổi đối thoại](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/11/IMG_6497-460x306.jpg)
Buổi đối thoại được tổ chức, đã giúp cho lãnh đạo và CBCNV công ty trao đổi nhiều thông tin hữu ích liên quan đến người lao động như định mức lao động, điều kiện làm việc, tình hình đơn hàng trong những tháng cuối năm…
Các ý kiến liên quan đều được giải thích thấu đáo cho người lao động. Thông qua các buổi đối thoại định kỳ này, đã giúp người lao động yên tâm hơn trong công tác sản xuất, kinh doanh để gắn bó lâu dài với công ty.
Vũ Phong-Hoàng Tuấn
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Công đoàn Cao su Kon Tum trao 251 suất quà cho người lao động khó khăn
Đổi mới phương thức hoạt động trong giai đoạn mới
Nông trường Suối Cát giành giải vô địch bóng chuyền chào mừng 15 năm thành lập Cao su Sa Thầy
Chủ tịch Công đoàn Đội Ea Khal đạt giải nhất Hội thi Chủ tịch Công đoàn giỏi Ea H’leo
Người "giữ lửa" cho công nhân
Trình độ chủ tịch công đoàn cơ sở được nâng lên nhiều
Cụm thi đua số II (CĐ CSVN): Đồng hành doanh nghiệp vượt khó
Hỗ trợ 35 triệu đồng cho công nhân chưa có nhà ở
Cao su Sơn La khởi động Tháng Công nhân
Kịp thời động viên, khen thưởng phong trào thi đua nước rút