CSVNO – Vừa qua, Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh tổ chức Lễ công bố quyết định thành lập Hội Cựu chiến binh (CCB) và ra mắt Ban chấp hành lâm thời nhiệm kỳ 2012 – 2017.
![Đ/c Trương Thanh Tiết – PCT hội CCB Tỉnh BP và đ/c Nguyễn Đức Tín – BT ĐU, TGĐ công ty tặng hoa chúc mừng BCH ra mắt.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/08/CCB-e1470698822400-460x240.jpg)
Đến dự buổi lễ có các đ/c lãnh đạo Hội CCB tỉnh Bình Phước, CCB huyện Lộc Ninh, các đ/c nguyên là CCB, cán bộ hưu trí của huyện và công ty, các đ/c trong Ban lãnh đạo; Trưởng các phòng, ban công ty, các đ/c Bí thư Chi, Đảng bộ cơ sở, Giám đốc các đơn vị trực thuộc và 86 hội viên đại điện cho 231 hội viên hội CCB trong toàn công ty.
Ban chấp hành lâm thời gồm có 15 đ/c; Ban thường vụ 5 đ/c; Ban kiểm tra 3 đ/c; Thường trực Hội có 03 đ/c. Đ/c Trần Thanh Tùng giữ chức vụ Chủ tịch và 2 đ/c Phó chủ tịch Nguyễn Duy An, Nguyễn Trọng Hiếu.
Tin, ảnh: Nguyễn Hữu Nhân
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Đồng Phú đón nhận cờ thi đua của Bộ Công an
Trao chứng nhận Nhãn hiệu Cao su Việt Nam cho 6 doanh nghiệp
VRG phản hồi thông tin của báo Nông nghiệp Việt Nam
Đảng bộ VRG đã đạt được những kết quả quan trọng trong điều kiện khó khăn
Tự tin nhập cuộc ngày hội lớn
Khắc phục thiệt hại sau bão số 9: Vẫn giữ nguyên tiền lương cho người lao động
Cao su Sơn La chăm lo tốt đời sống cho người lao động
Trao 3 bộ pin năng lượng mặt trời cho Cao su Mang Yang K
Y tế ngành cao su tích cực phòng chống dịch sốt xuất huyết
Trao sổ hưu cho nguyên Phó TGĐ VRG Trần Thoại