CSVNO – Ngày 23/1, Đoàn Thanh niên VRG đã chung tay hỗ trợ 30 triệu đồng để thực hiện “chiến dịch” Xuân biên giới lần thứ V năm nay, do Tỉnh đoàn Bình Phước tổ chức.
![Anh Thái Bảo Tri - Bí thư ĐTN VRG thăm quà tặng quà chúc tết tỉnh đoàn Bình Phước.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/01/IMG_2413-460x345.jpg)
Đây là hoạt động thường niên của ĐTN VRG nhằm chung tay góp sức để mùa xuân biên giới thêm ấm áp, đầy ý nghĩa, đồng thời gởi lời tri ân đến các anh bộ đội đang ngày đêm làm nhiệm vụ tại các đồn biên phòng.
![ĐTN Công ty CP Cao su Đồng Phú thăm và tặng quà chúc tết tỉnh đoàn Bình Phước.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/01/IMG_2414-460x345.jpg)
![ĐTN Cụm cảng hàng không quốc tế Tân Sơn Nhất thăm và tặng quà chúc tết tỉnh đoàn Bình Phước.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/01/IMG_24351-345x460.jpg)
![Anh Thái Bảo Tri - Bí thư ĐTN VRG thăm và tặng quà đồn biên phòng Tà Bét.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/01/IMG_2446-460x345.jpg)
![Anh Thái Bảo Tri - Bí thư ĐTN VRG thăm và tặng quà đồn biên phòng Tà Vát.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/01/IMG_2452-460x345.jpg)
Trong 3 ngày (từ ngày 21 – 23/1), các đoàn cùng tỉnh đoàn Bình Phước đã đi thăm và chúc tết các đồn biên phòng và các đại đội thuộc Ban chỉ huy quân sự huyện Bù Đốp, Lộc Ninh, Bù Gia Mập; khám, phát thuốc miễn phí cho bà con nhân dân; thăm, tặng quà cho cán bộ đoàn viên và đồng bào dân tộc thiểu số nghèo; tổ chức các sân chơi thiếu nhi; trao tặng nhà nhân ái. ĐTN VRG đã thăm và tặng quà đồn biên phòng Tà Bét và Tà Vát.
![ĐTN VRG thăm hỏi, động viên các chiến sĩ bộ đội biên phòng Tà Bét.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/01/IMG_2444-460x345.jpg)
Ngọc Cẩm
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Xí nghiệp chế biến vận tải Cao su Chư Prông giành giải nhất Giải bóng đá mini chào mừng ngày thành l...
Đoàn Thanh niên Cao su Mang Yang tặng 150 suất quà cho công nhân nghèo
Đoàn thanh niên Cao su Bình Long tri ân anh hùng liệt sĩ
ĐTN VRG phát động 2 cuộc thi chào mừng 90 năm truyền thống ngành
Đoàn Thanh niên VRG tham gia Hội trại “Theo bước chân những người anh hùng”
Gần 200 CBCNV Cao su Bà Rịa hiến máu tình nguyện
Đoàn Thanh niên VRG thực hiện công tác an sinh xã hội tại Đồng Nai
"Các đơn vị cần quan tâm hơn nữa hoạt động Đoàn trong năm 2015"
Đoàn Thanh niên Cao su Chư Păh tổ chức đối thoại
Đoàn thanh niên Cao su Chư Sê thi đấu quần vợt