CSVNO – Sáng ngày 2/12, ông Nguyễn Văn Ổn – Phó Tổng Giám đốc và ông Trần Văn Trung – Chủ tịch Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long đã đến động viên, khen thưởng các tập thể, cá nhân thuộc Nông trường Bình Minh có thành tích về trước kế hoạch năm 2015.
>> NT Đồng Nơ (Cao su Bình Long) hoàn thành KH trước 45 ngày
![Ông Nguyễn Văn Ổn - Phó Tổng Giám đốc Công ty trao giấy khen và tiền thưởng cho tập thể Đội 1.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/12/BM-460x306.jpg)
Theo đó, tập thể nông trường về trước kế hoạch 1 tháng được công ty thưởng 25 triệu đồng; 2 đội được thưởng 3 triệu đồng/đội; 10 tổ được thưởng 2 triệu đồng/tổ và 245 công nhân được thưởng 200 ngàn đồng/người. Tổng số tiền khen thưởng đợt này của toàn nông trường là 100 triệu đồng.
![Ông Trần Văn Trung - Chủ tịch Công đoàn Công ty trao tiền thưởng cho các công nhân Đội 1](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/12/BM1-460x306.jpg)
Năm 2015, nông trường được công ty giao kế hoạch khai thác 2.199 tấn mủ. Đến ngày 30/11, nông trường đã khai thác được 2.205,359 tấn mủ, đạt 100,29% kế hoạch. Dự kiến đến hết năm, nông trường sẽ khai thác vượt khoảng 280 tấn mủ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Ông Hà Huệ Hải - Giám đốc nông trường trao tiền thưởng cho các công nhân Đội 3.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/12/BM2-460x306.jpg)
Tin, ảnh: Nguyễn Bảo
Related posts:
Quyết liệt hơn nữa trong những tháng cuối năm
Cao su Bà Rịa ra quân tái canh năm 2022
Lãnh đạo Cao su Lộc Ninh đối thoại với Tổ trưởng khai thác
Háo hức chờ ngày hội cấp ngành
Cao su Chư Sê hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2021
Đồng chí Trần Ngọc Thuận tốt nghiệp xuất sắc Lớp bồi dưỡng dự nguồn cán bộ cao cấp khóa V
Võ Chí Trân giành Bàn tay vàng Cao su Kon Tum
Công ty 75 quyết hoàn thành vượt mức chỉ tiêu năm 2020
Nông trường An Lập, Cao su Dầu Tiếng phấn đấu giữ năng suất 2 tấn/ha
Cao su Phước Hòa chia cổ tức 20%