CSVNO – Trong 2 ngày 11 và 12/11, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Thuận đã tổ chức phát thưởng cho CB-CNV đạt thành tích xuất sắc tháng 10 trong đợt thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2015.
![Phó TGĐ Nguyễn Đình phát thưởng cho công nhân NT Sông Giêng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/11/Phó-TGĐ-Nguyễn-Đình-phát-thưởng-cho-công-nhân-NT-Sông-Giêng-1-e1447634898784-460x306.jpg)
Theo kế hoạch khen thưởng trong 3 tháng cuối năm, Công ty khen thưởng cho các CB-CNV là công nhân khai thác, công nhân chế biến, bảo vệ, đội trưởng, tổ trưởng, nhân viên thu mua có thành tích xuất sắc trong công tác với tổng số tiền hơn 300 triệu đồng. Riêng trong tháng 10, Công ty đã khen thưởng cho 103 cá nhân và 1 tập thể với số tiền 108 triệu đồng.
Được sự động viên khen thưởng kịp thời của Công ty, CB-CNV tích cực phấn đấu khắc phục khó khăn, thi đua hoàn thành vượt mức các chỉ tiêu nhiệm vụ được giao năm 2015.
Tin, ảnh: Nguyễn Thanh Vũ
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
“CB CNVC - LĐ ngành cao su VN phải biết tự hào và trân trọng những di sản do các thế hệ cha anh tạ...
Cao su Lai Châu lần đầu thi "Bàn tay vàng"
Công tác nông nghiệp thắng lợi lớn
Kiên định hoàn thành mục tiêu kép
Thủy điện VRG Bảo Lộc lợi nhuận trên 83 tỷ đồng
Cao su Ea H’Leo sôi nổi giải bóng chuyền truyền thống
Trao 195 suất quà Tết cho công nhân Cao su Ea H’Leo
"Kết quả 2021 là nền tảng để thực hiện tốt nhiệm vụ 2022"
Giải thưởng GRC Wickham 2015: Tôn vinh ông Lê Mậu Túy và Nguyễn Thành Được
Nhờ chủ động, linh hoạt, VRG tăng trưởng trong năm 2016