CSVN – Thực hiện theo đề án tái cơ cấu của VRG và sự chỉ đạo của Ban Thường vụ Đảng ủy VRG, ngày 2/10, Ban Thường vụ ĐTN VRG và Ban Thường vụ Huyện đoàn Phú Giáo (tỉnh Bình Dương) đã tiến hành bàn giao ĐTN Công ty TNHH Đầu tư Hạ tầng VRG về trực thuộc Huyện đoàn Phú Giáo, tỉnh Bình Dương.
ĐTN Công ty TNHH Đầu tư Hạ tầng VRG hiện có 27 Đoàn viên, trong đó có 6 Đảng viên đang sinh hoạt Đoàn. ĐVTN công ty có lý tưởng, tin tưởng vào đường lối của Đảng và pháp luật của Nhà nước, tích cực lao động và tham gia tốt công tác sản xuất kinh doanh tại đơn vị. Trong những năm qua, ĐTN công ty đã có nhiều hoạt động thiết thực và đóng góp vào sự thành công của công tác đoàn và phong trào thanh niên của VRG.
N.M.T
Related posts:
"Tự hào tiến bước dưới cờ Đảng" - Cuộc thi bổ ích
100 đoàn viên thanh niên Cao su Mang Yang hiến máu nhân đạo
Sôi nổi hoạt động Tháng Thanh niên ở Cao su Bình Long
Đoàn Thanh niên VRG hỗ trợ 30 triệu đồng cho hoạt động Xuân biên giới
Đoàn thanh niên Cao su Bình Long tổ chức nhiều hoạt động ý nghĩa phòng chống dịch Covid -19
Cao su Lộc Ninh thi Bí thư Đoàn cơ sở giỏi
Thế hệ trẻ viết tiếp trang sử vẻ vang
Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa: Tình nguyện vì cộng đồng
Đoàn Thanh niên VRG đã có nhiều dấu ấn tốt đẹp trong năm 2020
Phát huy vai trò của Thanh niên VRG trong đấu tranh bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng