CSVN – Cuối tháng 9 vừa qua, ĐTN Cơ quan VRG phối hợp với Hội Từ thiện Tâm Nhất, Cục Cảnh sát hình sự, Tổng cục An ninh thực hiện chương trình từ thiện “Đêm hội trăng Rằm” tại xã An Phú, huyện Củ Chi, TP.HCM.
![D9VTN VRG trao học bổng cho các em](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/10/Tnien-460x296.jpg)
Đoàn đã trao 900 phần quà Trung thu cho các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã An Phú. Trong đó, ĐTN Cơ quan VRG trao tặng 20 phần học bổng cho các em nhỏ mồ côi, học sinh nghèo hiếu học và 10 phần quà cho các cụ già neo đơn với tổng trị giá 12 triệu đồng. Thông qua chương trình, Ban tổ chức mong muốn hỗ trợ, giúp đỡ các em có hoàn cảnh đặc biệt; tạo cho các em có cơ hội phấn đấu vươn lên để hòa nhập cộng đồng và phát triển.
M.Thông
Related posts:
Cao su Chư Sê - Kampong Thom sôi nổi hội thao kỉ niệm ngày thành lập Đoàn
Thiết thực Tháng Thanh niên tại Cao su Bà Rịa
Nỗ lực hoàn thành sản lượng giữa nỗi lo Covid
Cao su Mang Yang tổ chức đối thoại với thanh niên
Dấu ấn Đoàn Thanh niên VRG nhiệm kỳ 2017 – 2022
Khởi công xây dựng khuôn viên Bia kỷ niệm 70 năm Cách mạng Tháng 10 Nga
Đoàn Thanh niên Cao su Mang Yang: Đồng hành cùng thanh niên lập thân lập nghiệp
Tập huấn nghiệp vụ công tác Đoàn và phong trào thanh niên
Đoàn TN Công ty mẹ VRG đoạt giải nhất "Tiến bước dưới cờ Đảng"
Khoảnh khắc ấn tượng của tuổi trẻ VRG