CSVNO – Liên hoan diễn ra trong 3 ngày (từ ngày 20/03 đến ngày 23/3) tại Khu văn hóa Thác số 4 – Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long, thu hút trên 300 đoàn viên thanh niên tham gia.
![Các thí sinh vào vòng trung kết cuộc thi Thanh niên công nhân thanh lịch -tài năng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/03/VPH_0291-460x304.jpg)
Liên hoan có các chương trình sinh hoạt tập thể phong phú hấp dẫn, đầy sức trẻ như: Đêm Gala sinh hoạt lửa trại, tổ chức thi trò chơi lớn, Hội thi Thanh niên Công nhân tài năng-thanh lịch…
![Đại diện các tiểu trại nhận cờ lưu niệm của ban tổ chức](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/03/VPH_0007-460x296.jpg)
Ngoài ra còn tuyên dương 30 Đảng viên trẻ tiêu biểu, tặng 5 phần quà (3 triệu đồng/phần) cho Đoàn viên Thanh niên có hoàn cảnh khó khăn, trao 20 suất học bổng (1 triệu đồng/suất) cho con Thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn vượt khó, học tốt.
![Trại sinh đón các thành viên Ban giám khảo về trại cấm điểm](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/03/VPH_0187-460x295.jpg)
Đây là chương trình hướng đến kỷ niệm 84 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh, do Ban công tác Thanh niên VRG và Tỉnh đoàn Bình Phước phối hợp tổ chức.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Tham gia liên hoan có Đoàn Thanh niên khối cao su thuộc cụm thi đua số 3 của Tỉnh đoàn Bình Phước gồm: Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long, Phú Riềng, Đồng Phú, Lộc Ninh, Sông Bé, Bình Phước. Đơn vị khách mời là Đoàn TN cơ quan VRG.
Tin, ảnh: Vũ Phong
Related posts:
Đoàn khối Doanh nghiệp Trung ương phát động Tết trồng cây
6 thanh niên công nhân cao su được tôn vinh
Đoàn Thanh niên Cơ quan Tập đoàn tổ chức Hành trình về nguồn tại Bà Rịa – Vũng Tàu
2 thanh niên VRG được tuyên dương Thanh niên tiên tiến làm theo lời Bác
Đoàn thanh niên Cao su Chư Păh tặng quà cho trẻ em nghèo làng Opếch
Sôi nổi Chương trình “Tháng ba biên giới”
Nhiều công trình, phần việc thanh niên có ý nghĩa thiết thực
Hội Liên hiệp Thanh niên Cao su Chư Păh tặng quà cho khu cách ly của huyện
500 phần quà hỗ trợ thanh niên công nhân cao su dịp Tết
Cấp cơ sở Đoàn TN VRG tổ chức Đại hội trong quý I năm 2022