CSVNO – Chiều ngày 9/2, VRG đã tổ chức buổi họp mặt thân mật cán bộ hưu trí nhân dịp Xuân Ất Mùi 2015. 371 nguyên lãnh đạo, cán bộ hưu trí VRG qua các thời kỳ đã về dự.
![TGĐ VRG Trần Ngọc Thuận tặng quà mừng thọ cho cán bộ hưu trí nguyên là lãnh đạo VRG](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-13-460x353.jpg)
Đây là hoạt động được VRG tổ chức thường niên, là dịp để các thế hệ cán bộ hưu trí gặp gỡ, cùng nhau ôn lại những kỷ niệm trước thềm năm mới mỗi dịp tết đến xuân về. Buổi họp mặt cán bộ hưu trí năm nay diễn ra trong không khí thân mật, đầm ấm và đầy ý nghĩa.
Phát biểu trong buổi gặp mặt, ông Võ Sỹ Lực – Chủ tịch HĐTV VRG, thay mặt lãnh đạo VRG chân thành cảm ơn và tri ân sâu sắc tới các cán bộ nghỉ hưu vì những công lao, trí lực, tâm huyết đã công hiến cho VRG. Trong suốt thời gian đó với những danh hiệu cao quý của Đảng và Nhà nước trao tặng đều có đóng góp công sức của các thế hệ.
![Ông Võ Sỹ Lực - Chủ tịch HĐTV VRG tặng quà mừng thọ cho cán bộ hưu trí](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-22-460x306.jpg)
Ông Lực cũng báo cáo tóm tắt kết quả VRG đã đạt được trong năm 2014 và phát biểu bày tỏ lời tri ân sâu sắc đến các cán bộ lão thành, những người đã dành cả cuộc đời vì sự phát triển của VRG, để có được những thành quả như ngày hôm nay, cùng lời chúc mừng năm mới an khang, thịnh vượng, gia đình hạnh phúc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Thay mặt tập thể cán bộ hưu trí, ông Huỳnh Văn Bình – nguyên Chủ tịch HĐQT VRG bày tỏ sự vui mừng trước những thành quả VRG đã đạt được trong năm 2014. Các thế hệ cán bộ hưu trí luôn tin tưởng với quyết tâm, sự nỗ lực của tập thể lãnh đạo, CNVC LĐ toàn ngành sẽ biết cách vượt qua khó khăn, thách thức để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ sản xuất kinh doanh.
![Ông Huỳnh Văn Bình - Nguyên Chủ tịch HĐQT VRG phát biểu bày tỏ cảm xúc](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-7-460x306.jpg)
Cán bộ hưu trí sẽ tiếp tục phấn đấu sống khoẻ, sống có ích cho xã hội, sẽ cố gắng tiếp tục đóng góp trí tuệ và kinh nghiệm của mình để tham mưu cho VRG, góp phần vào việc thực hiện thắng lợi nhiệm vụ của ngành.
![Ông Hứa Ngọc Hiệp - Phó TGĐ VRG mừng thọ cán bộ hưu trí](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-32-460x306.jpg)
![Mừng thọ cán bộ hưu trí là hoạt động thường niên, thể hiện đạo lý uống nước nhớ nguồn của VRG](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-61-460x306.jpg)
![Ông Phan Mạnh Hùng - Chủ tịch CĐ CSVN tặng hoa, thể hiện lòng tri ân những đóng góp của các cán bộ hưu trí](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-42-460x306.jpg)
![TGĐ Trần Ngọc Thuận tặng quà Tết cho các cán bộ hưu trí](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/anh-51-460x306.jpg)
Ngọc Cẩm
Ảnh: Tùng Châu
Related posts:
Cam kết đồng hành cùng VRG phát triển bền vững
"Các đơn vị miền núi phía Bắc cần bám sát kế hoạch, tổ chức sản xuất kinh doanh ngay từ đầu năm"
Ông Trần Minh giữ chức Chủ tịch HĐQT Cơ khí Cao su
Điều chỉnh cơ cấu cổ phần Công ty mẹ - VRG
Cao su Đồng Phú chia cổ tức 40%
Các chỉ tiêu SXKD Cao su Tân Biên vượt trội
VRG và Quân khu 2 tăng cường thực hiện quy chế phối hợp
5 cán bộ Công ty Mang Yang – Ratanakiri được nhận Huân chương Hữu nghị Campuchia
“Mục tiêu quan trọng nhất là đảm bảo hiệu quả, bảo toàn và phát triển vốn”
Cao su Dầu Tiếng thưởng 8 nông trường vượt kế hoạch tháng 1/2019.