CSVNO – Thông tin này được đưa ra tại Hội nghị đại biểu người lao động Công ty TNHH MTV Chế biến gỗ Đông Hòa năm 2015 và tổng kết hoạt động sản xuất kinh doanh năm 2014, phương hướng nhiệm vụ năm 2015, tổ chức ngày 7/2.
![Ông Trần Đình Mai (thứ 3 từ trái qua) - TGĐ Công ty CP Công nghiệp và XNK Cao su tặng giấy khen kèm theo tiền thưởng 20 triệu đồng cho Công ty TNHH MTV Chế biến Gỗ Đông Hòa - đơn vị hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2014](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/P1180241-460x345.jpg)
Năm 2014, mặc dù gặp nhiều khó khăn nhưng Công ty TNHH MTV Chế biến gỗ Đông Hòa đã có những cố gắng vượt bậc vượt khó đẩy mạnh hoạt động SXKD.
Theo đó, Công ty đã không ngừng cải tiến kỹ thuật, quản lý sản xuất chặt chẽ nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm phục vụ nhu cầu trong nước và xuất khẩu, đảm bảo tăng trưởng các chỉ số sản xuất kinh doanh.
Tính riêng sản lượng sản xuất gỗ tinh chế, năm 2014 sản xuất được 3.412 m3, đạt 100,35% kế hoạch; Tổng doanh thu 167,031 tỷ đồng, đạt 106% kế hoạch; lợi nhuận trước thuế 2,41 tỷ đồng, đạt 100,4%; thu nhập bình quân 5,742 triệu đồng/người/tháng, đạt 109,44% kế hoạch.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Lãnh đạo Công ty CP Công nghiệp và XNK Cao su trao danh hiệu Chiến sỹ thi đua cho các cá nhân hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/P1180247-460x345.jpg)
![Ông Trần Công Hải (bìa trái) - Chủ tịch Công đoàn Công ty CP Công nghiệp và XNK Cao su tặng Bằng khen của Công đoàn Cao su VN cho các tập thể, cá nhân hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2014](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/P1180249-460x345.jpg)
Phát huy những thành tích đã đạt được, tập thể CBCNV công ty phấn đấu hoàn thành vượt mức các chỉ tiêu kế hoạch năm 2015 như: sản lượng gỗ tinh chế 3.800 m3, tổng doanh thu trên 181,507 tỷ đồng, lợi nhuận trước thuế 2,7 tỷ đồng, thu nhập bình quân trên 6 triệu đồng/người/tháng…
![Tập thể CBCNV Công ty hạ quyết tâm hoàn thành các chỉ tiêu kế hoạch năm 2015](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/P1180240-460x345.jpg)
Cùng ngày, Công ty TNHH MTV Chế biến gỗ Đông Hòa đã tổ chức giỗ Tổ nghề Mộc để tưởng nhớ đến người sáng lập nghề và truyền bá rộng rãi trong xã hội.
Tin, ảnh: Ng. Cường
Related posts:
Trồng chuối cấy mô cho năng suất, lợi nhuận cao
Giải thưởng GRC Wickham 2015: Tôn vinh ông Lê Mậu Túy và Nguyễn Thành Được
Cao su Lộc Ninh thưởng lớn tại Hội thi thợ giỏi
Tiếp thu góp ý Luật trồng trọt
Đánh giá cao đóng góp của Cao su Đồng Nai - Kratie
Khối Gỗ sẽ trao 24 suất học bổng cho con CNLĐ
“Cần có phương án cụ thể để tổ chức thành công Hội thao CNVC LĐ VRG năm 2024”
Cao su Phước Hòa thu mua gần 20.000 tấn mủ
VRG tập trung tái cơ cấu theo đề án Chính phủ phê duyệt
Xuân vui trên miền vàng trắng phía Bắc