CSVNO – Ngày 28/01, lãnh đạo VRG đã tổ chức gặp mặt chia tay và trao sổ hưu cho 3 cán bộ các phòng ban Tập đoàn, gồm bà Nguyễn Thị Xuân, ông Nguyễn Khắc Phụng, ông Đặng Văn Lưu.
![PTGĐ-VRG Trần Thoại trao quyết định nghỉ hưu cho bà Nguyễn thị Xuân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/01/DSC00015-460x345.jpg)
Phát biểu tại buổi gặp mặt, Phó TGĐ VRG Trần Thoại đã ghi nhận, biểu dương những thành tích, đóng góp của các cán bộ nghỉ hưu đợt này.
“Sự phát triển của Tập đoàn trong suốt thời gian qua có phần đóng góp không nhỏ của các thế hệ cán bộ đã cống hiến suốt nhiều năm”, ông Thoại nhấn mạnh. Ông cũng mong muốn các cán bộ nghỉ hưu nhưng vẫn tích cực đóng góp cho VRG ngày càng vững mạnh.
![PTGĐ-VRG Trần Thoại trao sổ hưu và tặng hoa cho ông Nguyễn Khắc Phụng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/01/DSC00014-460x345.jpg)
Các cán bộ nhận sổ hưu phát biểu bày tỏ lòng cảm ơn sự quan tâm của các đồng chí lãnh đạo, Đảng ủy và Công đoàn Tập đoàn đối với những người được hưởng chế độ nghỉ hưu đợt này, đã tổ chức buổi lễ gặp mặt, chia tay trang trọng, ý nghĩa, để lại ấn tượng trong lòng mỗi người và xin hứa sẽ luôn sát cánh cùng Tập đoàn xây dựng và phát triển bền vững.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Đại diện Tạp chí Cao su Việt Nam TBT - hồ thị Tú Anh tặng quà cho các đồng chí nghỉ hưu đọt này](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/01/DSC00027-460x345.jpg)
Tin, ảnh: Vũ Phong
Related posts:
"Xắn tay" tiết giảm suất đầu tư
Đảng bộ Cao su Dầu Tiếng vững mạnh nhiều mặt
Trường CĐCN Cao su khai giảng nhiều lớp nghiệp vụ
Cao su Bình Long đạt doanh thu 356 tỷ đồng
Phát huy truyền thống "Bộ đội Cụ Hồ" trong Cựu chiến binh VRG
Đảng bộ VRG nhận 2 Cờ thi đua xuất sắc của Đảng bộ Khối DNTW
Đại hội đồng cổ đông thường niên 2020 VRG - Công ty cổ phần: Thống nhất chia cổ tức 6%
Đảng bộ Cao su Việt - Lào: Vượt khó, tạo niềm tin với người lao động
Đồng chí Huỳnh Thị Cẩm Hồng giữ chức Bí thư Đảng ủy Cao su Dầu Tiếng
Khối Campuchia 2 vượt khó hoàn thành kế hoạch