CSVNO – Công ty TNHH MTV Cao su Nam Giang – Quảng Nam vừa tổ chức lễ nhận Quyết định phụng dưỡng 3 mẹ Việt Nam anh hùng vào sáng ngày 7/1 tại UBND xã Bình Dương, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam.
![Ông Nguyễn Khánh -Phó Bí thư Đảng ủy Công ty và ông Trần Minh Hùng- P.TGĐ kiêm chủ tịch công đoàn Công ty trao QĐ và quà cho các mẹ.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/01/dsc04039-460x259.jpg)
3 mẹ VN Anh hùng được công ty phụng dưỡng từ ngày 01/01/2015 gồm: Hồ Thi Miễn, Nguyễn Thị Kha và Đoàn Thị Bân. Các mẹ trú tại thôn 4, 5 xã Bình Dương.
Đến dự với buổi lễ có các đồng chí Lãnh đạo UBND, UBMT, đại diện các ban, ngành của huyện Thăng Bình, Đảng Ủy, UBND, UBMT cùng các đoàn thể ban, ngành của xã Bình Dương và 03 mẹ Việt Nam anh hùng được phụng dưỡng
Việc làm này thể hiện tình cảm đạo lý “ Uống nước nhớ nguồn”, “ Đền ơn đáp nghĩa” và trách nhiệm bổn phận đối với những người mẹ đã cống hiến cho nền độc lập tự do của dân tộc của Công ty TNHH MTV Cao su Nam Giang – Quảng Nam.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Đức Hiếu
Related posts:
Phước Hòa Kampong Thom đón dòng "vàng trắng" đầu tiên
Giảm bớt gánh nặng, rào cản cho doanh nghiệp
Sa Ray đạt giải nhất Hội thi bàn tay vàng Cao su Tây Ninh
Năm 2020 - Năm thành công của Cao su Hòa Bình
Để ngành nông nghiệp phát triển bền vững
Lãnh đạo Cao su Bà Rịa chúc Tết tại Campuchia
VRG tăng cường hợp tác với Đài PTTH Bình Phước
Cao su Dầu Tiếng tổng kết công tác bảo vệ tài sản
Lễ kỷ niệm 90 năm truyền thống ngành tổ chức trong 2 ngày 25 - 26/10
Mời góp ý Dự thảo Quy chế Hội thi bàn tay vàng 2016