CSVN – Nhằm động viên, khích lệ tinh thần ĐVTN thi đua lao động sản xuất, phấn đấu hoàn thành chỉ tiêu khai thác đạt và vượt 7.000 tấn mủ, đầu quý IV/2014, BTV ĐTN Cao su Mang Yang đã phát động phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm. Nội dung tập trung chủ yếu vào công việc thi đua lao động, khai thác đạt và vượt kế hoạch được giao. Cùng với đó là thi đua thực hiện các công trình thanh niên, phần việc thanh niên, thực hành tiết kiệm, đảm bảo ngày công lao động… Qua đó vừa tạo động lực phấn đấu vừa tạo môi trường tốt cho ĐVTN cống hiến và rèn luyện. Cuối đợt phát động, BTV ĐTN công ty sẽ dựa trên thành tích của đơn vị gửi về để tiến hành khen thưởng, gồm giấy khen và 200 ngàn đồng/cá nhân vượt sản lượng giao.
Gia Linh
Related posts:
Anh Phan Huy Thành giữ chức Bí thư Đoàn Cao su Bình Long
Thu nhập kinh tế gia đình của thanh niên Cao su Chư Păh từ 25-30 triệu đồng/năm
Đoàn thanh niên Cao su Ea Hleo: Phối hợp tặng quà người dân khó khăn
Tô thắm màu áo xanh thanh niên trên nước bạn Campuchia
Đem tài năng sức trẻ xây dựng doanh nghiệp và đất nước
Anh Trương Quang Phục được tuyên dương Thanh niên tiêu biểu toàn quốc làm theo lời Bác
Tự hào tuổi trẻ cao su Bình Long
Khẳng định vị thế của Hội Doanh nhân trẻ VRG
Tuổi trẻ VRG tích cực tham gia các hoạt động an sinh xã hội
Sứ mệnh thanh niên ngành cao su