CSVNO – Ngày 6 và 7/11, tại Nông trường An Bình, Công ty CPCS Đồng Phú tổ chức Hội thi thợ giỏi thu hoạch mủ cao su năm 2014. Tham dự Hội thi có 36 thí sinh đến từ 6 Nông trường.
Qua hai ngày tranh tài, Nông trường Tân Lập xuất sắc đạt giải nhất tập thể với phần thưởng 60 triệu đồng, giải nhì thuộc về Nông trường Thuận Phú với 40 triệu đồng, Nông trường Tân Hưng đạt giải ba với phần thưởng 20 triệu đồng. Nông trường An Bình, Tân Lợi và Tân Thành đạt giải khuyến khích với phần thưởng 10 triệu đồng/ đơn vị.
![Thí sinh đang gấp rút hoàn thành phần thi của mình](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0603-305x460.jpg)
![Ông Lê Minh Châu - Phó TGĐ VRG và ông Nguyễn Thanh Hải - TGĐ Công ty trao giải cho các tập thể](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0620-460x305.jpg)
![Ông Nguyễn Thanh Hải - TGĐ Công ty trao giải cho các cá nhân đoạt giải](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0625-460x305.jpg)
![Ông Nguyễn Sư Sơn - Chủ tịch Công đoàn Công ty trao phần thưởng cho các tập thể](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0629-460x305.jpg)
Giải nhất cá nhân được trao cho anh Trần Trọng Lưu – Nông trường Thuận Phú với giá trị giải thưởng 20 triệu đồng. Chị Võ Thị Thúy Tâm – Nông trường An Bình và anh Vũ Văn An – Nông trường Tân Lập giành giải nhì với 10 triệu đồng/giải. Ngoài ra, BTC còn trao ba giải ba mỗi giải 6 triệu đồng và 30 giải khuyến khích mỗi giải một triệu đồng cho các thí sinh.
Công đoàn Công ty còn thưởng 60 triệu đồng cho cá nhân và tập thể đạt giải. Đoàn thanh niên Công ty cũng trao phần thưởng cho ĐVTN đạt giải cao tại Hội thi. Tính đến thời điểm hiện nay, giá trị phần thưởng cho các cá nhân và tập thể đạt giải của Công ty CPCS Đồng Phú cao nhất toàn Tập đoàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Ông Võ Việt Ngân - UV BTV, Trưởng ban Chính sách pháp luật Công đoàn CSVN trao giải cho các cá nhân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0633-460x305.jpg)
![Nhà tài trợ trao thưởng Nệm Đồng Phú cho các cá nhân đoạt giải nhất, nhì, ba](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0635-460x305.jpg)
![Chị Nguyễn Ánh Tuyết - Bí thư ĐTN trao phần thưởng cho ĐVTN đoạt giải cao tại hội thi](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/DSC_0638-460x305.jpg)
Bên cạnh phần thưởng từ BTC, nhà tài trợ cho Hội thi còn thưởng thêm cho cá nhân và tập thể đạt giải. Bao gồm, giải nhất tập thể được thưởng 50 triệu đồng, giải nhì được 30 triệu đồng, giải ba 15 triệu đồng, giải khuyến khích 8 triệu đồng. Giải nhất cá nhân được thưởng thêm 10 triệu đồng, giải nhì 6 triệu đồng, giải ba 4 triệu đồng và giải khuyến khích 1 triệu đồng.
Tin, ảnh: Quỳnh Mai
Related posts:
Chăm sóc sức khỏe người lao động là ưu tiên hàng đầu
Khối thi đua nội bộ Cao su Phước Hòa trao quà cho người lao động
Cao su Chư Sê thu trên 3,5 triệu đồng/năm/ha trồng xen cà phê
Cao su Kon Tum: Tổng kết quy chế phối hợp với Công an tỉnh
Khối thi đua Tây Nguyên giao lưu thể thao chào mừng 93 năm ngày truyền thống ngành
Chủ tịch Hội đồng Quản trị VRG Trần Công Kha thăm làm việc với các công ty cao su tỉnh Lai Châu
Y tế Cao su Chư Păh tăng cường khám sức khỏe công nhân lao động
Cao su Bình Long phấn đấu khai thác vượt 16.500 tấn mủ
Ngành cao su thích nghi với biến đổi khí hậu
Cao su Chư Păh chi gần 50 triệu đồng tặng quà gia đình chính sách